SCAM bắt được scam

giờ t đề nghị thế này,mọi người và các mod xem sao @animax1991, @binh6699, @legialoc
t bị nó scam 200k t sẽ nhận lại 10WMZ.còn lại 21WMZ thì nhờ @linhdungvn trừ đi các loại fee mà b chịu trong quá trình chuyển Z,sau đó chuyển hết vào quỹ từ thiện của 4rum.t nhớ là 4rum có quỹ đó thì phải.

2 người phối hợp bắt được thì chia nhau tất khỏi phải quỹ gì lằng nhằng.
Bị scam thì tự chịu nên giờ được hưởng là xứng đáng

mmo4me lần đầu tiên xuất hiện vụ scammer bị bắt :D

Ủa mà mình chưa hiểu lắm, bị bắt là sao, tóm được cổ nó ở ngoài đời hay sao :oops:

Tiền SCAM cậu bao nhiêu thì cậu cứ lấy, phần còn lại nếu không ai bị SCAM thì nên ủng hộ từ thiện, tich cho nó chút đức

send 1 nửa của scam cho anh chém gió để anh ấy làm thêm việc ý nghĩa giảm nhẹ tội cho thằng scam ấy,phần còn lại bác giữ

chúc mừng thớt đã scam lại được thằng scam :p

Tiền SCAM cậu bao nhiêu thì cậu cứ lấy, phần còn lại nếu không ai bị SCAM thì nên ủng hộ từ thiện, tich cho nó chút đức
Sẽ làm theo như mod nói, tiền chủ thớt bị scam bao nhiêu tớ sẽ send cho cậu đủ, số còn lại sẽ send cho MMO Charity!

Sẽ làm theo như mod nói, tiền chủ thớt bị scam bao nhiêu tớ sẽ send cho cậu đủ, số còn lại sẽ send cho MMO Charity!
ok.cứ làm như vậy nhé
mà thằng scamer cũng may vl,nó còn 52$ định "bán" cho t,sau thế nào nó bảo chỉ còn 31$:D

Rõ ràng bác cũng là scammer chứ mấy :D

Rõ ràng bác cũng là scammer chứ mấy :D

SCAM tiền của thằng SCAM đã SCAM mình để lấy lại tiền và số tiền còn dư không dùng vào mục đích cá nhân thì không gọi là SCAM!

scam của scam thì không phải scam,kiểu như phủ định của phủ định là khẳng định đó mà,:p
4rum nên phát động phong trào chống scam và tuyên dương hoặc thưởng cho những bạn như thớt đây để khẳng định uy tín của 4rum trong giới MMO :)

Đã chuyển cho bạn @holotim 200k, còn 400k mình đã send cho quỹ từ thiện của anh @chemgio và anh @vicgiap

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,430
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week