Matrix bây giờ chơi Matrix Investment ?

Status
Not open for further replies.
Paidverd là thể loại lai PTC và Revshare. Nhưng theo mình nghĩ nó giống revshare hơn. CHính vì thế nó đc post ở mục PTS and PTA của MMG

Bạn nào có $ có thể chơi thử site mới này. Bắt đầu chạy trong khoảng 50 phút nữa. Vào đầu sẽ có cơ hội lãi tới 90%
Chuẩn bị hot trên MMG. Admin trực tiếp support trên MMG

http://www.moneymakergroup.com/Longlivesharing-Longliv-t480706.html
Hum qua ai chơi site này thì hôm nay đã có lãi rùi nhé! :D . Chắc chắn là lãi hơn HYIP

bác cho em hỏi ké là thằng Adclickxpress có chơi đc nữa không hả bác, ngày trước rút mãi mới đc vốn mà bjo thấy nó gửi mail lắm quá, vào xem thì thì thấy vẫn chạy ngon thì phải min pay nâng cao vãi 100$ lận @@ không biết chiến đc nữa không các pro cho em ý kiến phát :D đang có ít $ mà chưa biết chơi j :D :))

bác cho em hỏi ké là thằng Adclickxpress có chơi đc nữa không hả bác, ngày trước rút mãi mới đc vốn mà bjo thấy nó gửi mail lắm quá, vào xem thì thì thấy vẫn chạy ngon thì phải min pay nâng cao vãi 100$ lận @@ không biết chiến đc nữa không các pro cho em ý kiến phát :D đang có ít $ mà chưa biết chơi j :D :))
Nó mún câu thêm tiền vào đó mà. Forum mình mọi người bỏ nó lâu rùi.

Có 1 khái niệm mình còn mơ hồ ko hiểu mong được pro nào khai sáng là khái niệm " ma trận " , có phải khi mình mua 1 slot trong ma trận ví dụ 2 x 5 thì tổng cộng có 1 slot và mình chiếm 1 slot và khi nào ma trận đủ 10 slot thì sẽ đủ điều kiện kích hoạt tiền lãi ma trận ko

Có 1 khái niệm mình còn mơ hồ ko hiểu mong được pro nào khai sáng là khái niệm " ma trận " , có phải khi mình mua 1 slot trong ma trận ví dụ 2 x 5 thì tổng cộng có 1 slot và mình chiếm 1 slot và khi nào ma trận đủ 10 slot thì sẽ đủ điều kiện kích hoạt tiền lãi ma trận ko
Ma trận 2x5 nó như thế này

Tổng cộng có 62 vị trí sau bạn. Và đc xếp cứ bên dưới 1 vị trí thì có 2 vị trí. Từ trên xuống dưới và từ trái qua phải. Khi hoàn thành ma trận (tất cả các vị trí đc lấp đầy) thì đc tính là hoàn thành ma trận và vị trí đầu tiên sẽ nhận đc gấp n lần số tiền ban đầu bạn đầu tư tuỳ theo quy định của site. Thông thường ko ai có khả năng xếp đầy đc ma trận trừ khi có 1 mạng lưới ref cực lớn hoặc có 1 team mạnh.

Ở VN thường chỉ chơi ma trận 1x3, 2x3 hoặc 1x2 ... Những ma trận nhỏ và dễ hoàn thành.

thì ra nó là cây nhị phân , hồi trước học toán rời rạc có học qua , còn ma trận 2x5 thì cứ tưởng như ma trận hồi đại học là 2 dòng và 5 cột :D . Hèn j khó mà hoàn thành được

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week