Matrix BB đã paid!!!!!

Status
Not open for further replies.
vẫn chưa thấy mặt cái thẻ như thế nào, chán gớm.... đặt mua 2 tháng rồi cũng chẳng thấy, mail cũng chẳng trả lời.....mà hôm tháng 12.10 còn kẹt 1 lệnh rq pz, nó chẳng thanh toán, cũng chẳng refun lại vô acc, mà pz thì ko có nút cancle......

Tớ vẫn đc an ủi hơn bạn nhỉ ? đc paid 1 lệnh về thẻ hôm nay :)

Tớ vẫn đc an ủi hơn bạn nhỉ ? đc paid 1 lệnh về thẻ hôm nay :)

thế mà còn đòi ham chục cái thẻ luôn mới chịu kìa :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Tớ có đề nghị nhỏ này. Anh em nào được BB paid qua STP hay pz hay BB card gì đó, thì post ngày rút và Id rút lên cho anh em tham khảo để bớt lo lắng! Chứ mù mờ thông tin như ngồi trên đống lửa vậy mấy bác à!:binhsua10:

Tớ có đề nghị nhỏ này. Anh em nào được BB paid qua STP hay pz hay BB card gì đó, thì post ngày rút và Id rút lên cho anh em tham khảo để bớt lo lắng! Chứ mù mờ thông tin như ngồi trên đống lửa vậy mấy bác à!:binhsua10:

Card thì paid rất nhanh . Ku vu đâu vào xác nhận thử ( hình nhừ 4 5 ngày đã được thông báo paid ) ..

Còn đa số paid chủ yếu là acc US .

VN thì rất hiếm . 100 thì dc 1 em :binhsua04:

Chủ yếu la STP thôi, chứ BB card thì khỏe rồi , rút là có, tớ rút ngày 5/12 hôm nay nó paid rồi nhưng theo thông tin thì đến 12/12 mới có tiềnt rong card :(

Theo nhận định cá nhân có chứng cứ thì:

1 là, vẫn random, Ưu ái paid lần đầu.

2 là, không xác định dc, hiện tại lệnh ngày gần nhất RQ là 5 tháng 11, và cũ nhất RQ ngày 2 tháng 10

Theo nhận định cá nhân có chứng cứ thì:

1 là, vẫn random, Ưu ái paid lần đầu.

2 là, không xác định dc, hiện tại lệnh ngày gần nhất RQ là 5 tháng 11, và cũ nhất RQ ngày 2 tháng 10

Mềnh nằm trong cả 2 trường hợp nhưng vẫn éo đc paid, các acc của mình da số là rút lần đầu và nằm trong khoản thời gian cậu nói, vậy thì nó paid random cmnr :(

Them 1 nhát nữa là nó đang paid, chưa ngưng đâu. Ai chưa nhận thì hết đêm nay mới tổng kết dc nhé.

Them 1 nhát nữa là nó đang paid, chưa ngưng đâu. Ai chưa nhận thì hết đêm nay mới tổng kết dc nhé.

đang paid à ?? sao chưa thấy tăm hơi em nó đâu cả :binhsua04:

BB vẫn là ẩn sô với anh em ta!!!

Nó là site bị điên nhất mà tớ từng chơi :))

Kết luận :

1, không phụ thuộc vào ID và ngày rút.
2, Không phụ thuộc vào acc US hay VN
3, Không phụ thuộc vào acc STP có verify hay không
4, Mất hay còn nút reserve thì cũng như nhau, không paid là không paid nhá

==>> BB nó bị điên CMNR :))

Last edited by a moderator:
BB hay phết nhĩ xxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements