BB đang paid qua pz đó pà con!!! ngày 5/11

mình rút ngày 14/10 chưa thấy đc paid j hết. :binhsua80::binhsua80::binhsua80:
bác nào đc paid nữa k vô báo danh cho ae hóng cái

Mình rút 11/10 cũng chưa được paid.

Thằng này ko biết nhục hay sao hả mày? clone mấy chục cái YM! spam tao bị t cho block hết rồi h lại lên đây làm gì nữa đây, xéo cho t nhờ!

kỳ vậy, đặt lệnh STP ngày 30/10 mà chưa thấy xu nào. Thôi đun nước sôi vậy, nếu nó ko paid thì phải sup với sư mẫu thôi.

Sup cái gì.. đợt này paid cho pz tồn kho thôi.

Nếu STp thi chỉ có 20% lệnh paid..ai hên thi dính bên CA và US nhiều vô kể.

Hơn nữ nó paid liên tục 2 hôm và ai chơ qua đêm ni, đêm mai ko có thì tạch và chờ đợt sau nhé

Sup cái gì.. đợt này paid cho pz tồn kho thôi.

Nếu STp thi chỉ có 20% lệnh paid..ai hên thi dính bên CA và US nhiều vô kể.

Hơn nữ nó paid liên tục 2 hôm và ai chơ qua đêm ni, đêm mai ko có thì tạch và chờ đợt sau nhé

ông có phải admin ko mà phán thế. Hôm trc ngày 15/10 nó ko paid, sup 1 cái là ngày 18/10 nó paid ngay lập tức. Anh e ai ko dc paid thì sup với sư mẫu nhé, tiền se về thôi.

ông có phải admin ko mà phán thế. Hôm trc ngày 15/10 nó ko paid, sup 1 cái là ngày 18/10 nó paid ngay lập tức. Anh e ai ko dc paid thì sup với sư mẫu nhé, tiền se về thôi.

uh. Thì cứ sup nhưng theo kế hoạch nó hêt rồi. Giải quyết tồn kho lênh pz mấy thang trước cho dứt điểm.

Con khả năng Stp vẫn paid nhưng tỉ trọng thấp.. chứ co nói không paid đâu thánh

uh. Thì cứ sup nhưng theo kế hoạch nó hêt rồi. Giải quyết tồn kho lênh pz mấy thang trước cho dứt điểm.

Con khả năng Stp vẫn paid nhưng tỉ trọng thấp.. chứ co nói không paid đâu thánh

còn có ít tiền mua mì gói, dợi dài chim rồi. Ông dc paid thì sướng rồi. De ng khác còn hi vong chứ

còn có ít tiền mua mì gói, dợi dài chim rồi. Ông dc paid thì sướng rồi. De ng khác còn hi vong chứ

Về BB tôi nhiệt tình nhất còn gì, có nói gì ảnh hưởng ai đâu, chẳng qua là đúng thực tế để mấy băc chuẩn bị tâm lý thôi.

Và chưa gì tôi nói sai từ trước tới giờ cả. Các vấn đề khác về BB sẽ còn tiếp diễn và sẽ thắc chặt hơn trong time tới đo nha.

Vài ngày trươc tôi có noi ngày 5, 6, 7 sẽ paid với nh người pm, và đúng lịch nó paid đó thôi.

Về BB tôi nhiệt tình nhất còn gì, có nói gì ảnh hưởng ai đâu, chẳng qua là đúng thực tế để mấy băc chuẩn bị tâm lý thôi.

Và chưa gì tôi nói sai từ trước tới giờ cả. Các vấn đề khác về BB sẽ còn tiếp diễn và sẽ thắc chặt hơn trong time tới đo nha.

Vài ngày trươc tôi có noi ngày 5, 6, 7 sẽ paid với nh người pm, và đúng lịch nó paid đó thôi.

Vote cho bác một phiếu vì những lời nói chính xác của bác!

Tin tốt của bác sẽ giải tỏa tâm lý cho nhiều anh em!

Thank phát nữa! :binhsua83:

Lại ngồi hóng, vừa hóng vừa cầu nguyện lệnh của mình rơi vào đợt paid này. :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,453
173,620
Latest member
CHAMROEUN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week