BB lỗi tung đít...............!

:m187: clear cookie rồi log vô là được thôi mà

thây cũng bình thường mà cậu!!! jo chỉ có bất bình thường là nó không chịu paid đây lầy!!! chắc qua rủ admin đi matxa quá

thây cũng bình thường mà cậu!!! jo chỉ có bất bình thường là nó không chịu paid đây lầy!!! chắc qua rủ admin đi matxa quá
Acc của mình chưa add câu hỏi và Pin hôm nay vào add ấn Save nó chả thấy động tĩnh gì hết, ko ấn đi đâu được, thoát ra cũng ko đc!

Bình thường chứ có gì đâu ? add hết 9 acc có thấy bị gì đâu ta ? hơi buồn vì hôm nay cuối tuần vẫn chưa đc Paid thôi :(

cái dó là bình thuong, buồn vì nó chưa paid mới là khác thường, còn bảo hay ko bảo mật kệ nó

Giờ còn 1 đống tiền trong acc mà kov ào được để rút. hic! mà sao nó paid cho mình bt mà, đủ 21 ngày là nó paid!

1 đống tiền . trời ơi :binhsua155:

Giờ còn 1 đống tiền trong acc mà kov ào được để rút. hic! mà sao nó paid cho mình bt mà, đủ 21 ngày là nó paid!

sup thì nó keu chúng toi đánh giá cao cho sự kiên nhẫn, các bác cứ từ từ rồi cũng sẽ dc paid.

sup thì nó keu chúng toi đánh giá cao cho sự kiên nhẫn, các bác cứ từ từ rồi cũng sẽ dc paid.
Nịnh nó tí nó paid thôi! thỉnh thoảng sup nó mình cứ nói tôi rất tin tưởng vào BB và đang kêu gọi đầu tư rất nhiều, mong các bạn cố gắng để hoàn thiện hơn :))

Thật sự thấy nản, ước gì bị mất mạng khoản 1 tuần để khỏi hóng nó nữa,

Nịnh nó tí nó paid thôi! thỉnh thoảng sup nó mình cứ nói tôi rất tin tưởng vào BB và đang kêu gọi đầu tư rất nhiều, mong các bạn cố gắng để hoàn thiện hơn :))

cái này là bị chửi nhé bác, trc nghe bác keu là đầu tư bị thằng dó mắng. Chúng toi ko phải cty đầu tư, các ban đừng có cái diep khúc này nữa. chắc bác nói dữ quá nen e bi vạ lây

bác kyvu chuyến này về cả 1 balo tiền đây lầy!!! thôi cứ kệ tới đâu nó tới sup có thấy paid quái gì đâu!!!

Vì hơi nhiều nên mới nôn nóng chứ vài trăm tjif kệ cha nó cho khỏe :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week