BB lỗi tung đít...............!

Vì hơi nhiều nên mới nôn nóng chứ vài trăm tjif kệ cha nó cho khỏe :(

mình có 200$ ah, đang hóng sốt cả ruột. mong e nó về có tiền mua mì ăn.

mình có 200$ ah, đang hóng sốt cả ruột. mong e nó về có tiền mua mì ăn.
Viết thiếu rồi kìa, phải là $200x10 acc =)) . Các bác mới chờ có hơn tháng, mình đã chờ 2 tháng rưỡi rồi, đã hơn cả sự chán nản nhưng chỉ cần nó paid là tiền bạc lại rủng rỉnh thôi.

Viết thiếu rồi kìa, phải là $200x10 acc =)) . Các bác mới chờ có hơn tháng, mình đã chờ 2 tháng rưỡi rồi, đã hơn cả sự chán nản nhưng chỉ cần nó paid là tiền bạc lại rủng rỉnh thôi.

bậy 200x100 acc chứ :binhsua159:

Theo tớ quan sát thì diễn biến của BB trong thời gian vừa qua rất đáng phải suy nghĩ.

Thứ nhất là việc pz cấm cửa tài khoản của BB. Theo nhiều người suy nghĩ thì đây là do việc fund pz bẩn, nhưng theo tớ thì do nguyên nhân khác vì suy cho cùng pz bẩn là lỗi của pz chứ ko phải lỗi của BB.

Thứ hai là ở màn hình login của BB. Lúc trước có tới 4 cổng support tuơng ứng với 4 trụ sở của BB, nhưng vào khoảng vài ngày trước thì mình thấy nó chỉ còn 2 cổng và đặc biệt là hiện tại chỉ còn 1 cổng support thôi. Nếu xét 1 cổng support là 1 trụ sở của BB thì việc đóng của cổng support tương ứng với việc đóng trụ sở ?!?! Vậy các bác thử suy nghĩ có khi nào vài ngày nữa cái cổng support cuối cùng còn lại cũng bị đóng ko?

Từ hai vấn đề trên, tớ có 1 suy nghĩ cá nhân là BB đang gặp trục trặc về mặc pháp lý giống zeek lúc trước vậy! và ko biết có qua khỏi ko?!?!

Đây là suy nghĩ cá nhân của tớ chứ ko phải dọa các bác vì hiện tại tớ cũng đang ngóng BB paid. Bác nào thấy cùng suy nghĩ thì thank 1 phát còn ko đúng cũng đừng ném đá nha! :binhsua162:

Theo tớ quan sát thì diễn biến của BB trong thời gian vừa qua rất đáng phải suy nghĩ.

Thứ nhất là việc pz cấm cửa tài khoản của BB. Theo nhiều người suy nghĩ thì đây là do việc fund pz bẩn, nhưng theo tớ thì do nguyên nhân khác vì suy cho cùng pz bẩn là lỗi của pz chứ ko phải lỗi của BB.

Thứ hai là ở màn hình login của BB. Lúc trước có tới 4 cổng support tuơng ứng với 4 trụ sở của BB, nhưng vào khoảng vài ngày trước thì mình thấy nó chỉ còn 2 cổng và đặc biệt là hiện tại chỉ còn 1 cổng support thôi. Nếu xét 1 cổng support là 1 trụ sở của BB thì việc đóng của cổng support tương ứng với việc đóng trụ sở ?!?! Vậy các bác thử suy nghĩ có khi nào vài ngày nữa cái cổng support cuối cùng còn lại cũng bị đóng ko?

Từ hai vấn đề trên, tớ có 1 suy nghĩ cá nhân là BB đang gặp trục trặc về mặc pháp lý giống zeek lúc trước vậy! và ko biết có qua khỏi ko?!?!

Đây là suy nghĩ cá nhân của tớ chứ ko phải dọa các bác vì hiện tại tớ cũng đang ngóng BB paid. Bác nào thấy cùng suy nghĩ thì thank 1 phát còn ko đúng cũng đừng ném đá nha! :binhsua162:

sao cái tin dữ này bác ko de trong lòng hay dem xuong mộ đi, đan ghóng BB paid 1 các sôi động thì bác vào xóa đi niêm hi vọng

:m187: đây không phải lần đầu , mình chơi 1 năm rồi nên thấy vc này bình thường

tớ cũng chơi BB hơn 1 năm rồi cậu à. Nhưng lần này nhiều vấn đề quá nên phải đặt dấu chấm hỏi thôi. Mà có lẽ câu hỏi lớn nhất đó chính là tại sao tới ngày hôm nay mà BB vẫn chưa paid?

- - - Updated - - -

tớ cũng chơi BB hơn 1 năm rồi cậu à. Nhưng lần này nhiều vấn đề quá nên phải đặt dấu chấm hỏi thôi. Mà có lẽ câu hỏi lớn nhất đó chính là tại sao tới ngày hôm nay mà BB vẫn chưa paid?

:m187: mình nhận tiền wa BB card . Nó vẫn bt pay mà

mấy cái đó đâu phải cổng support , chỉ là lịch hội thảo ở các quốc gia thôi mà. Nó hội thảo xong thì lịch biến mất là đúng mà

Mịa cái thằng BB nó bắt cho thêm câu hỏi bảo mật và pin mà người ta vào add vào ấn save éo save được thoát ra cũng éo được..... chán VKL!

1.Bỏ ký tự đặc biệt đi là nút 'SAVE'' hiện ra bt.
2.Pz đang cấm cửa user UK và Ấn Độ--->Tạm thời BB k pay qua Pz.Anh em nên Order thẻ hoặc rút qua STP.
3.Cổng Support thì cả tá,ai có điều kiện và khá tiếng Anh thì gọi điện cho nhanh
-->Contact Us

Last edited by a moderator:
1.Bỏ ký tự đặc biệt đi là nút 'SAVE'' hiện ra bt.
2.Pz đang cấm cửa user UK và Ấn Độ--->Tạm thời BB k pay qua Pz.Anh em nên Order thẻ hoặc rút qua STP.
Nút Save vẫn hiện bình thường mà anh, mà mỗi tội ấn Save xong trang nó ko chuyển hướng! hic. Lâu lắm mới thấy a onl

Nút Save vẫn hiện bình thường mà anh, mà mỗi tội ấn Save xong trang nó ko chuyển hướng! hic. Lâu lắm mới thấy a onl

Vẫn bt mà,click vào SAVE nó báo ''updated'' thôi,k chuyển hướng!

Vẫn bt mà,click vào SAVE nó báo ''updated'' thôi,k chuyển hướng!
Của em nó ko báo cái gì cơ, mấy ngày trước ấn thì được còn hôm nay thì không, em có 1 acc hôm trước updated rồi thì được còn acc này chưa up hôm nay vào up ấn save xong chả thấy gì, ko thoát đc ra nữa cơ!

bạn thử đăng nhập bằng trình duyệt firefox đi, nếu dùng chrome thường hay bị vậy lắm

Mình dùng Firefox thì chưa thấy lỗi bao giờ.

nó bị lỗi có dc đâu các bác. bác nào có mì gói BB chưa. Buồn buồn ko log vào acc lâu lém rồi

tài khoản của m cũng bị vậy, điền xong hết rồi click save cũng k đc, nó k load k chạy j hết, bác nào biết làm sao để hết tình trạng này không, k vô acc đc, nản quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week