BB paid PZ rui`nak`ngay`10/10

BB đã có community watch rồi như cái note webminar 5/10 vừa rồi. Vào phần Help sẽ thấy.

Vào acc PZ check, acc BB thì vẫn Pending, mình nó paid khi nào mình cũng không biết, vì tự nhiên vào PZ thì thấy tiền thôi, nó ghi ngày 10/10 đó

vay là paid hôm qua rồi, giờ này nó ngừng paid rồi. Chắc đói kém tháng này rồi. mà bác có lệnh nào trên 1k ko. hay là lệnh paid trên 1k nó ko paid

vay là paid hôm qua rồi, giờ này nó ngừng paid rồi. Chắc đói kém tháng này rồi. mà bác có lệnh nào trên 1k ko. hay là lệnh paid trên 1k nó ko paid

Rút nhiều quá nó không có tiền trả đúng rồi , kaka. mình toàn acc cùi, dười 200 thôi :)

hèn chi, lần trc rút có vài trăm nó paid ngay buoi sáng bình minh chưa ló rạng, lần này with nhiu, bit the with STP thì vô biên rồi. Sao số xui thế ko biếc. thôi đi ngủ cho lành, nhìn proof mấy bác mà đau lòng quá

chán . vẫn còn 1 lô chưa thấy zì cả @@

BB đang chuẩn bị lên V2.6 với nhiều thay đổi sau kỳ bảo trì ngày hôm nay. Một trong những thay đổi đó là các TP sẽ bị tính ngược lại nếu tài khoản nào mua các TP ở những tháng trước 1 cách vô tội vạ. Các ref của mình chuẩn bị nhận update nào (dự kiến là trong tối nay sẽ có bản update bằng tiếng Việt đến các ref của mình)

Last edited by a moderator:
là lá la cuối cùng cũng nhận xiềng đầu tiên từ BB dzui quá đi, dzui hơn nữa là nó paid 1 lúc 2 rq luôn, 1 rq từ 27.8, 1 rq 22.9 là lá la........... :binhsua16:

là lá la cuối cùng cũng nhận xiềng đầu tiên từ BB dzui quá đi, dzui hơn nữa là nó paid 1 lúc 2 rq luôn, 1 rq từ 27.8, 1 rq 22.9 là lá la........... :binhsua16:
Ngon quá ta. Vẫn đang chờ đợi. Hix Hix

Ngon lành cành đào, yên tâm với BB :)) nhưng chuyến sau rút về STP cho lành khỏi phải chờ lâu. :)

Ngon lành cành đào, yên tâm với BB :)) nhưng chuyến sau rút về STP cho lành khỏi phải chờ lâu. :)

Hỏi nhỏ cái nha, thấy bạn nói chơi 9acc vậy nếu dùng STP thì tạo nhiều tk có vấn đề gì ko bạn!!!????

- - - Updated - - -

Ngon quá ta. Vẫn đang chờ đợi. Hix Hix
Hôm qua thấy mọi người về mà mình chưa về cũng buồn !!!! ráng chút nữa ..... chắc trong hôm nay thui!!!!

Hỏi nhỏ cái nha, thấy bạn nói chơi 9acc vậy nếu dùng STP thì tạo nhiều tk có vấn đề gì ko bạn!!!????

- - - Updated - - -

Hôm qua thấy mọi người về mà mình chưa về cũng buồn !!!! ráng chút nữa ..... chắc trong hôm nay thui!!!!

chị mới đc pay hnay à.mà chị request PZ à.thế mà nó bảo từ 13/9 là pay đợt sau.

- - - Updated - - -

Cũng dùng như PZ thôi, mỗi lần logon thì reset lại IP cho nó lành.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week