bé gái clip xxx anh em xem hôm nọ đã tự tử :(

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,787
MR
2.641
$740.00
Service Details
1||SSH|https://mmo4me.com/threads/ssh-all-country-chat-luong-tot-nhat-gia-re-nhat-inter-10k-vcb-dab-vtb-acb-wmz-pm-pp-bao-kim.279037/|21|VIP2|0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/youandivn-trung-gian-24-7.425637/
1||Socks 911|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-nap-va-sell-account-911-gia-re-youandivn.426142/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Cái chết tức tưởi của nữ sinh 15 tuổi sau khi bị bạn trai tung clip sex lên mạng
19:55:22 20/06/2015

Nói lời chia tay bạn trai theo lời khuyên của ba mẹ để tập trung vào việc học, nữ sinh 15 tuổi đã bị người yêu tung clip sex và phát tán lên mạng để trả thù. Sau đó, nữ sinh này đã uống thuốc diệt cỏ tự tử.
Mấy ngày gần đây, mạng xã hội lan truyền một cách chóng mặt clip quay lại cảnh nóng của một đôi nam nữ. Ngay sau khi được chia sẻ, những hình ảnh khỏa thân và quan hệ tình cảm thân mật của đôi nam nữ đã gây sốc và thu hút sự chú ý đặc biệt của cộng đồng mạng.

Đoạn clip được lan truyền chóng mặt trên mạng xã hội với hàng nghìn lượt chia sẻ và bình luận.
Trong clip, đôi nam nữ này đang nằm trên giường ân ái trong tình trạng hoàn toàn khỏa thân. Dù nhân vật nữ có hành động chống cự để không bị ghi hình nhưng cuối cùng vẫn không thể kháng lại. Theo những người chia sẻ, 2 nhân vật chính trong clip là một nam thanh niên và bạn gái sinh năm 2000.

Nữ sinh xấu số và bạn trai khi đang yêu nhau và hình ảnh trong clip bị phát tán trên mạng- (Ảnh cắt từ clip).

Hiện facebook của nam thanh niên đã bị khóa nhưng clip thì vẫn được đang lan truyền và chia sẻ khắp các diễn đàn mạng.

Qua tìm hiểu, được biết, nữ sinh này tên là N.T.A.T. (SN 2000, ngụ xã X.Đ, huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai). Lần theo địa chỉ này, chúng tôi tìm đến gia đình nạn nhân, khi được hỏi, những người dân nơi đây vẫn chưa hết bàng hoàng về sự việc xảy ra với T.

Theo thông tin từ cơ quan công an cung cấp, khoảng 16h30 ngày 17/6, nữ sinh này đã uống thuốc diệt cỏ (tên thường gọi là thuốc cháy) tự tử tại nhà riêng vì phát hiện ra bạn trai mình là Phạm Đình Lộc (SN 1994, ngụ xã Xuân Tây, huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai) phát tán clip sex giữa T. và Lộc lên mạng xã hội.

Được biết, Lộc và T. quen nhau được gần một năm, nhưng sau đó T. muốn chia tay vì ba mẹ khuyên T. nên tập trung vào học. Trưa ngày 17/6, Lộc đến nhà T. nói chuyện, sau đó phát sinh mâu thuẫn, khi Lộc về khoảng vài tiếng, T. phát hiện clip sex của mình và bạn trai được lan truyền khắp mạng xã hội. Chiều cùng ngày, T. ra sau nhà lấy thuốc diệt cỏ uống.

Ông Nguyễn Đình Minh (Phó công an xã Xuân Tây) cho biết: "Ngay sau khi biết tin T. uống thuốc diệt cỏ, công an xã Xuân Tây và Xuân Đông đã phối hợp tạm giữ đối tượng Phạm Đình Lộc và báo cáo lên công an huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai. Song song đó, chúng tôi cũng phối hợp với công an huyện lập biên bản xác minh hiện trường giao cấu là nhà nghỉ Nguyệt Cung".

Tuy được gia đình phát hiện kịp thời và đưa đi bệnh viện Suối Cát (Đồng Nai) và chuyển lên các bệnh viện tuyến trên nhưng đến 2h sáng ngày 20/6, T. đã không qua khỏi.

Gia đình tổ chức đám tang cho thiếu nữ xấu số..

Ông Nguyễn Minh Báu (Kiểm sát viên huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai) cho biết: "Hiện tại, công an huyện Cẩm Mỹ đang tạm giữ Lộc để điều tra về hành vi giao cấu với trẻ em nhiều lần vì T. chưa đủ tuổi vị thành niên. Về việc có phải T. tự tử vì bị tung clip sex lên mạng hay không thì công an đang điều tra làm rõ".
Được biết, T. học lớp 9 tại một trường THCS trên địa bàn huyện Cẩm Mỹ và vừa thi xong kỳ thi lên lớp 10 được vài ngày và đang chờ kết quả thì xảy ra sự việc đau lòng.

Chúng tôi sẽ tiếp tục thông tin về vụ việc.

vậy là xong đời thằng tung clip -> oc cút vào tù thì hết đời làm người thường -> ra tù thì cũng chỉ còn là thang lưu manh khốn nạn thôi. xin việc tử tế éo ai nhận đâu

thấy chưa mấy bác anh hùng bán phím tội người ta chưa haiz
mọi người chê trách cũng ko sai, còn nhỏ mà yêu đương mà ko lo học hành (câu cửa miệng của tất cả mọi người)

chỉ trách là em quá bồng bột, người ra đi là xong chỉ người ở lại là phải hứng chịu nỗi đau thôi :( Khổ thân cô bé và gia đình :(

vậy là xong đời thằng tung clip -> oc cút vào tù thì hết đời làm người thường -> ra tù thì cũng chỉ còn là thang lưu manh khốn nạn thôi. xin việc tử tế éo ai nhận đâu
thằng tung clip bị bắt về tội giao cấu với trẻ em rồi, và đang điều tra xem có phải vì clip bị tung mà khiến em này tự tử ko => tăng nặng hình phạt .

thằng tung clip bị bắt về tội giao cấu với trẻ em rồi, và đang điều tra xem có phải vì clip bị tung mà khiến em này tự tử ko => tăng nặng hình phạt .
thế mới bảo nó óc mà. chỉ khổ bố mẹ đẻ ra loại như vậy

mọi người chê trách cũng ko sai, còn nhỏ mà yêu đương mà ko lo học hành (câu cửa miệng của tất cả mọi người)

chỉ trách là em quá bồng bột, người ra đi là xong chỉ người ở lại là phải hứng chịu nỗi đau thôi :( Khổ thân cô bé và gia đình :(
chê trách cái gì @@ nhu cầu sinh lý thôi ai cũng vậy thôi có trách thì thằng cờ hó kia kìa, lớn rồi ai cũng có nhu cầu Sinh lý cả, con bé tuy còn nhỏ nhưng nhìn con bé như thế ai biết SN 2k đâu, a-e nên nhìn nhân vấn đề đi chuyên đó là Nhu cầu sinh lý thôi, có điều con bé này đặt niềm tin sai chỗ thôi gặp đúng thằng cờ hó

Không cho yêu thì bảo là ngăn cắm , cho yêu thì không biết kiềm chế , đúng là khó trăm đường :( Chia buồn cùng gia đình em :(

tui nói thiệt,mấy người chưi cái thằng khuyết tật tâm hồn đó,mà mấy người đi share tùm lum hết người này người kia rồi bảo tội con người ta,tui thấy mấy người share qua share lại mới đáng bị xử chung với cái thằng đi đầu tiên đó đấy,thử hỏi con gái của mấy người mà bị tung lên,mấy người có đi share clip vô tư rồi để người khác bình loạn về con mình ko?,lo gì,đời ko phải bây giờ dính thì sau này dính,chỉ sợ lúc đó thấm rồi thì người khác chưa và cứ tiếp tục,yêu là ko bao giờ có ba cái chuyện đó,toàn dục vọng mà mở miệng ra cứ yêu yêu thương thương,ngọt ngào cho lắm vào

tui nói thiệt,mấy người chưi cái thằng khuyết tật tâm hồn đó,mà mấy người đi share tùm lum hết người này người kia rồi bảo tội con người ta,tui thấy mấy người share qua share lại mới đáng bị xử chung với cái thằng đi đầu tiên đó đấy,thử hỏi con gái của mấy người mà bị tung lên,mấy người có đi share clip vô tư rồi để người khác bình loạn về con mình ko?,lo gì,đời ko phải bây giờ dính thì sau này dính,chỉ sợ lúc đó thấm rồi thì người khác chưa và cứ tiếp tục,yêu là ko bao giờ có ba cái chuyện đó,toàn dục vọng mà mở miệng ra cứ yêu yêu thương thương,ngọt ngào cho lắm vào
video thì mình có và có xem, nhưng ko share, mà xem rồi mới thấy tội thật, thằng đó nó cố quay cho bằng đc, chứ con bé thì ko muốn :( còn cái bọn share rầm rộ trên FB thì thôi khỏi nói :D

Địu má thằng này a mà làm chính quyền a cho đàn e bắn banh con ciu nó :mad::mad::mad::mad::mad: - cà con ciu nó dưới xi măng cho tà luôn dkm

video thì mình có và có xem, nhưng ko share, mà xem rồi mới thấy tội thật, thằng đó nó cố quay cho bằng đc, chứ con bé thì ko muốn :( còn cái bọn share rầm rộ trên FB thì thôi khỏi nói :D
lớp 8 lớp 9 là cái tuổi dễ thể hiện bản thân mình,như muốn nói rằng ta đây có người yêu,ta đây sành điệu,đụng vào một chút chuyện gì là tự ái,là nổi nóng,là nhảy cầu,cứ như nhà xây ra là để chôn cất ,rồi nói bên cha mẹ mãi mãi,mới đọc thêm "con chết vì lộc" vâng,em ấy chết vì lộc,người ko hề nuôi em ấy lớn,rồi mọi người nghĩ phải vào hoàn cảnh của em ấy mới biết em ấy hành động như vậy,cha mẹ để chèo queo,thằng kia thì vào tù,còn em ấy thì ngủm cù đeo,một kết thúc có hậu cho sự trao thân do em ấy chưa đủ bản lĩnh giữ gìn và cha mẹ chưa quan tâm con cái vì nghĩ để tự do con cái là điều tốt nhất,thôi âu cũng là em ấy đã được tự do,chỉ là tự do bên kia thế giới,và nước mắt đều rơi ở 2 nơi

lớp 8 lớp 9 là cái tuổi dễ thể hiện bản thân mình,như muốn nói rằng ta đây có người yêu,ta đây sành điệu,đụng vào một chút chuyện gì là tự ái,là nổi nóng,là nhảy cầu,cứ như nhà xây ra là để chôn cất ,rồi nói bên cha mẹ mãi mãi,mới đọc thêm "con chết vì lộc" vâng,em ấy chết vì lộc,người ko hề nuôi em ấy lớn,rồi mọi người nghĩ phải vào hoàn cảnh của em ấy mới biết em ấy hành động như vậy,cha mẹ để chèo queo,thằng kia thì vào tù,còn em ấy thì ngủm cù đeo,một kết thúc có hậu cho sự trao thân do em ấy chưa đủ bản lĩnh giữ gìn và cha mẹ chưa quan tâm con cái vì nghĩ để tự do con cái là điều tốt nhất,thôi âu cũng là em ấy đã được tự do,chỉ là tự do bên kia thế giới,và nước mắt đều rơi ở 2 nơi
tùy thôi bác, nhìu đứa nó lớp 8 lớp 9 nhưng nó phát triển hơn nhiều so với độ tuổi, thứ 2 cái nhu cầu SInh lý ai cũng có nên đừng nói này nọ, còn bạn chưa lâm vào cảnh như họ thì đừng nói, con trai ko sao chứ con Gái mà lam vào cảnh đó thì rất dễ nghĩ bậy .
bạn ko lầm vào cảnh đó bạn nói sao nghe chả đc, khi lầm vào cảnh bế tắt đi rồi cậu hãy nói họ, nên nhớ đây là con gái và con bé này còn khá nhỏ bị s0ck như thế bị dồn như thế 1 phút nông nổi thôi đừng vội phán xét

tùy thôi bác, nhìu đứa nó lớp 8 lớp 9 nhưng nó phát triển hơn nhiều so với độ tuổi, thứ 2 cái nhu cầu SInh lý ai cũng có nên đừng nói này nọ, còn bạn chưa lâm vào cảnh như họ thì đừng nói, con trai ko sao chứ con Gái mà lam vào cảnh đó thì rất dễ nghĩ bậy .
bạn ko lầm vào cảnh đó bạn nói sao nghe chả đc, khi lầm vào cảnh bế tắt đi rồi cậu hãy nói họ, nên nhớ đây là con gái và con bé này còn khá nhỏ bị s0ck như thế bị dồn như thế 1 phút nông nổi thôi đừng vội phán xét
bạn có đọc câu này của mình ko "lớp 8 lớp 9 là cái tuổi dễ thể hiện bản thân mình,như muốn nói rằng ta đây có người yêu,ta đây sành điệu,đụng vào một chút chuyện gì là tự ái,là nổi nóng,là nhảy cầu"
-", thứ 2 cái nhu cầu SInh lý ai cũng có nên đừng nói này nọ, còn bạn chưa lâm vào cảnh như họ thì đừng nói, con trai ko sao chứ con Gái mà lam vào cảnh đó thì rất dễ nghĩ bậy " /uh cứ nhu cầu sinh lý rồi có clip sex rồi cũng cứ nghĩ như em ấy tiếp,chắc tỷ lệ dân số sẽ giảm,giảm tỷ lệ trẻ em đỡ khổ khi được sinh ra

@PhạmThi ơ chết anh chưa, pub info các kiểu lên kìa, giờ em đó chết rồi, ân hận đi :eek::eek::eek:
Cơ mà nghĩ cũng buồn cho gia đình con đó :oops::oops::oops:
ĐM thằng LỘc kia éo có não :mad::mad::mad:

@@ được hẩy free sướng kec rồi mà nó còn ác với con nhà ngta thế nhỉ @@ tung clip sex bêu xấu gái nhà lành là hành động của bọn đực mặt người dạ súc sinh T__T

bạn có đọc câu này của mình ko "lớp 8 lớp 9 là cái tuổi dễ thể hiện bản thân mình,như muốn nói rằng ta đây có người yêu,ta đây sành điệu,đụng vào một chút chuyện gì là tự ái,là nổi nóng,là nhảy cầu"
-", thứ 2 cái nhu cầu SInh lý ai cũng có nên đừng nói này nọ, còn bạn chưa lâm vào cảnh như họ thì đừng nói, con trai ko sao chứ con Gái mà lam vào cảnh đó thì rất dễ nghĩ bậy " /uh cứ nhu cầu sinh lý rồi có clip sex rồi cũng cứ nghĩ như em ấy tiếp,chắc tỷ lệ dân số sẽ giảm,giảm tỷ lệ trẻ em đỡ khổ khi được sinh ra
sao bạn biết đó là thể hiện mà ko phải là yêu thật sự ? chung quy lại bạn cũng tự suy diễn mà thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week