bé gái clip xxx anh em xem hôm nọ đã tự tử :(

@PhạmThi ơ chết anh chưa, pub info các kiểu lên kìa, giờ em đó chết rồi, ân hận đi :eek::eek::eek:
Cơ mà nghĩ cũng buồn cho gia đình con đó :oops::oops::oops:
ĐM thằng LỘc kia éo có não :mad::mad::mad:
tính buôn bán cái eo gì ma bảo hiểm cao thế =.=

bạn biết chơi với sư tử là nguy hiểm nhưng bạn vẫn nhảy vào chuồng nó vậy thì nên trách bạn hay trách con sư tử ?

Ở đây là do quen phải thằng mất dạy quay clip lại (quay clip xxx chả có gì tốt đẹp cả) , còn bé gái này thì ko chịu phản ứng quyết liệt => hậu quả
ông so sánh kiểu gì nó khập khiễng thế , chơi với sư tử so với chuyện yêu đương , tình dục ?
bé gái mới 15 tuổi bị 1 thằng trên 20 nó quay clip thì cưỡng dc chắc
lúc đầu thằng Lộc kia post ko ai xem mấy đâu , xong 1 thằng vác lên voz thì phải > 1 thằng trong voz , lôi clip ra share trên facebook , rồi 1 đám bâu vào đòi chịch ,chê bai , chửi rủa , 15 tuổi nào chịu dc

Mình thì chưa xem clip nhưng mà nếu báo viết đúng: " Dù nhân vật nữ có hành động chống cự để không bị ghi hình nhưng cuối cùng vẫn không thể kháng lại. " thì đây là tội cưỡng dâm trẻ em quy định tài Đ114 BLHS chứ không phải tội giao cấu với trẻ em (Mặc dù nhiều quan điểm cho rằng đủ yếu tố cấu thành tội giao cấu với trẻ em nhưng VKS sẽ tìm mọi cách, tìm ra các chứng cứ để truy tố tội cưỡng dâm trẻ em vì tội này ở khung hình phạt cao hơn rất nhiều ) Theo đấy hậu quả dẫn đến việc nạn nhân tự sát thì áp dụng điểm e khoản 3 Đ114.

=> Như vậy Lộc xác định là đi tù mọt gông rồi, chưa kể các tình tiết tăng nặng. Nếu vụ này mà xử ở HN xác định là định khung hình phạt sẽ là tù chung thân nhưng do người chưa thành niên phạm tội nên tối đa chỉ là 12 năm tù, còn ở Đồng Nai thì ko biết quan điểm của cơ quan điều tra như thế nào. Quá nhẹ so với hành vi đê tiện của nó gây ra hichic :(

Điều 114. Tội cưỡng dâm trẻ em
1. Người nào cưỡng dâm trẻ em từ đủ 13 tuổi đến dưới 16 tuổi, thì bị phạt tù từ năm năm đến mười năm.
2. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ bảy năm đến mười lăm năm:
a) Có tính chất loạn luân;
b) Làm nạn nhân có thai;
c) Gây tổn hại cho sức khoẻ của nạn nhân mà tỷ lệ thương tật từ 31% đến 60%;
d) Tái phạm nguy hiểm.
3. Phạm tội thuộc một trong các trường hợp sau đây, thì bị phạt tù từ mười hai năm đến hai mươi năm hoặc tù chung thân:
a) Nhiều người cưỡng dâm một người;
b) Phạm tội nhiều lần;
c) Đối với nhiều người;
d) Gây tổn hại cho sức khoẻ của nạn nhân mà tỷ lệ thương tật từ 61% trở lên;
đ) Biết mình bị nhiễm HIVmà vẫn phạm tội;.
e) Làm nạn nhân chết hoặc tự sát.

Lưu ý các bạn xem lại hình trên bàn thờ là con trai hay con gái mà tóc cắt ngắn vậy. Nhiều báo giờ cũng giật tit ghê lắm

nó buộc tóc ra đằng sau thì chẳng vậy, nhìn cái mặt chuẩn cmnr

ông so sánh kiểu gì nó khập khiễng thế , chơi với sư tử so với chuyện yêu đương , tình dục ?
bé gái mới 15 tuổi bị 1 thằng trên 20 nó quay clip thì cưỡng dc chắc
lúc đầu thằng Lộc kia post ko ai xem mấy đâu , xong 1 thằng vác lên voz thì phải > 1 thằng trong voz , lôi clip ra share trên facebook , rồi 1 đám bâu vào đòi chịch ,chê bai , chửi rủa , 15 tuổi nào chịu dc

do bản thân mình mà thôi, phải thế nào thì mới vây. Chứ bộ cứ 15t là phải lên giường với đàn ông, là phải chịu để nó quay clip à ?? Giống như 1 bà mẹ đã nói : tôi luôn dặn con gái , dù tin tưởng bạn trai đến đâu cũng đừng tạo điều kiện cho họ làm điều con ko muôn :) Nếu phải điều con ko muốn thì con phải phản ứng mạnh mẽ lên

Còn về mạng xã hội thì bản chất của nó là thanh niên trẻ trâu, muốn dìm người khác, đả kích người khác thì ai cũng biết , đâu phải lần đầu thấy đâu mà lên án làm gì cho mệt @@

đằng nào em nó cũng ra đi rồi, nói gì vô ích chỉ thương là còn quá trẻ, quá dại dột

Ông Nguyễn Minh Báu (Kiểm sát viên huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai) cho biết: "Hiện công an huyện Cẩm Mỹ đã tạm giữ Phạm Đình Lộc để điều tra về hành vi giao cấu với trẻ em vì N.T.A.T chỉ mới 15 tuổi. Tính đến ngày 17/6/2015 Lộc và T. đã giao cấu 17 lần. Tuy nhiên, về việc có phải T. tự tử vì bị Lộc phát tán clip sex hay không thì công an đang tiến hành điều tra".
Hiện công an huyện Cẩm Mỹ, tỉnh Đồng Nai đang tiếp tục điều tra sự việc trên. :eek:

pup mỗi cái ảnh mặt em nó chứ có pup video đâu

toàn quote lại thôi nha

thứ 2 là: chỉ nói chuyện trên forum mmo4 này, ko likes, ko comment, ko share trên FB => chẳng ảnh hưởng gì tới e ấy cả

=> nhưng thằng nào quay tay và đã fun "ra" thì mới ân hận á
em cũng có quay nhưng éo phun được -_- chuyển qua idol jav mới ra => éo có ân hận :)))))

RIP em nó :(

Không cho yêu thì bảo là ngăn cắm , cho yêu thì không biết kiềm chế , đúng là khó trăm đường :( Chia buồn cùng gia đình em :(

vậy là xong đời thằng tung clip -> oc cút vào tù thì hết đời làm người thường -> ra tù thì cũng chỉ còn là thang lưu manh khốn nạn thôi. xin việc tử tế éo ai nhận đâu
nó tìm đến mmo thì sao ? hheheh

nhang khói người đã khuất chưa lạnh vẫn có kẻ cười hố hố trước tang thương :eek: :eek: :eek: comment tục tĩu , xem ngta như cave hay gì mà quay tay sóc lọ ??? @@

sợ thằng này vào tù ko sống mà ra khỏi tù đc, tội to nhất của nhà tù VN :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week