[bebebux]tuyển 100 ref BN 0.1$ + RB 0.006$/click

click hết ads 3 ngày đầu bạn à :), mà nếu ko click đủ mình vẫn BN + RB theo số ads bạn đã click, bạn cilck nhiều thì sẽ nhận nhiều RB hơn :)

Đã nhận đc bonus và auto RB lần 1 của chủ topic. Thank you. Hy vọng hợp tác dài lâu nhé :)

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

À bác ơi bác send tiền sai cách rồi. Tiền bị trừ hết vào free rồi, làm sao em nhận đc. Giờ em refund lại cho bác , bác gửi lại cho em theo đúng cách nhe: Send money --> chọn chế độ persional payment chọn share ex.... (hoặc chọn other) thì em mới nhận đc.

Last edited by a moderator:
Đã nhận được bonus của chủ thớt nhé, up cho bay lên này.

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

Đúng rồi bác ơi, bác sent lại đi, mình refunt lại tiền cho bạn rồi đấy.
Hix, trừ hết fee còn xu nào đâu.

sao kỳ vậy :|
đang buồn ngủ mà ráng thức gửi lại cho mọi người nè, xong rồi nhé, ai đã nhận được thì reply trên này giúp mình , thanks :)

Last edited by a moderator:
chủ thớt ơi, send tiền sai cách rồi, phải chọn là personal payment thì mới không bị trừ phí. send cho mình 19 cent mà bị trừ hết có nhận được đồng nào đâu.
ID: Nihs
PP: [email protected]

chủ thớt ơi, send tiền sai cách rồi, phải chọn là personal payment thì mới không bị trừ phí. send cho mình 19 cent mà bị trừ hết có nhận được đồng nào đâu.
ID: Nihs
PP: [email protected]

Sorry, hôm qua mình vừa gửi lại BN + RB cho mọi người mà thiếu bạn, bạn refund lại cho mình nha, rồi tối mình sẽ gửi lại BN + RB cho bạn nhé :)

Mình click đủ 3 ngày rồi. Bonus cho mình nhé! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week