Airdrop BEC - Kiếm mỗi ngày 2$ với app BECWallet

thấy trên gr tele có mấy bác 5-7 ngày with chwua về :v

Bình thường à bác. Mấy nay tụi nó đang xử lý hay nâng cấp gì á, ngày nào cũng ngồi làm em để ý mấy nay nó đổi font captcha ba bốn kiểu rồi. Nó xử lý xong là nó cộng cho mình à. Lo gì. Đã rút là sẽ về. Qua vụ KYC em có kinh nghiệm hơn với tụi nó rồi (mình chỉ việc đợi thôi).

thým cho hỏi, chỉ cần chụp passport thôi hay là cả chân dung cầm passport vậy?? :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Cầm passport với tờ giấy, trên tờ giấy ghi chữ BEC với ngày tháng. Ví dụ: 26, July 2018. Chụp sao mà zoom lên nhìn thấy đc passport rõ là ok nha bác. Xong ngồi đợi thôi.

Bình thường à bác. Mấy nay tụi nó đang xử lý hay nâng cấp gì á, ngày nào cũng ngồi làm em để ý mấy nay nó đổi font captcha ba bốn kiểu rồi. Nó xử lý xong là nó cộng cho mình à. Lo gì. Đã rút là sẽ về. Qua vụ KYC em có kinh nghiệm hơn với tụi nó rồi (mình chỉ việc đợi thôi).
Bonus ref 4 ngày nay chưa thấy vê, kết thúc chương trình bonus rùi hở bạn

Bonus ref 4 ngày nay chưa thấy vê, kết thúc chương trình bonus rùi hở bạn

Nếu kết thúc nó sẽ thông báo thôi, mà chưa kết thúc đâu, mình thấy nó còn đang chỉnh sửa cái trang ref tùm lum kia kìa. Với lại có đọc đc một cái thông báo nói là nó đang tiến hành nâng cấp cái quái gì đó (bằng tiếng anh) có thể vì đó mà nó chậm xử lý ref thôi. mà bực cái là trên đt mình nó hiện ra cái rồi mất luôn ko kịp đọc hết, cũng ko biết tìm đọc lại ở đâu.

TaHuyHoang

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Sao cái này nó chi cho rút về Assets Bec thôi ko cho rút về ASSets Bitcoin vs ETH thì là tnao ag? Bjo lsao lấy tiền ag? E mới chơi mong pro chỉ giáo.

Attachments

125.1 KB · Views: 78
    107.5 KB · Views: 80
Phải có vé rút tiền miễn phí ông ơi. Mọi người bàn bạc bữa giờ ông không đọc gì hết à?
T có 1 vé rút. Ý t muốn hỏi là sao nó ko cho quy đổi ra eth or bitcoin? Vậy m rút bec về ví bec r thì lsao để bec đó thành tiền. T mới chơi chưa bít mong chỉ giáo. Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,441
Latest member
lamviec2024y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week