SCAM Become-rich - become-rich.biz

bạn được pay à :)) ở đây và 1 số MOn của nó toàn watting ko kìa :d pay đâu mà pay và tớ thì cũng dính pending :D vừa đủ thời gian 1 plan thì :))

Lần sau cchịu khó đọc FAQ đi nhé
After I make a withdrawal request, when will the funds be available on my e-currency account?
Funds are usually available within 24 - 48 hours. Usually this happens quickly enough.

chưa đuowcj pay nhưng ko thể nói nó ko pay, chịu khó chờ

Lần sau cchịu khó đọc FAQ đi nhé
After I make a withdrawal request, when will the funds be available on my e-currency account?
Funds are usually available within 24 - 48 hours. Usually this happens quickly enough.

chưa đuowcj pay nhưng ko thể nói nó ko pay, chịu khó chờ
Có biến đấy bangbang. Pay select và pay cho mon thôi.

vậy là đi sao mới về 1/2
+ 10.15 $
Date: 21.04.2016 10:20:06
ID: 168681813
Details: P34838432 → xx
Amount: 10.15 $
Comment: Withdraw to bangbang from become-rich.biz

Mịa nó chứ nó chơi mình hay sao ý ta

hệ thống của nó hiển thị mình rút dc :))

đệch bà vào TK cũng thấy là ko còn pending mà là withdrew rồi :D
Vào mail thì nhận được mail này :D

đệch bà nó chơi mình :)) 3 cái này coi như chứng minh mình nhận được nhưng PM thì éo thấy tiền đâu :D . Có ai giải thích dùm em cái lỗi PM hay là do thằng becom nó đang chơi em ạ :D

Mail admin gởi thì có nghiax gì, mail của PM mới có tiền

bạn vào withdraw_history
Nếu: withdrawal processed nghĩa là admin can ttiệp bằng tay, fake proof
Nếu processed&batch=xxx thì có xiền

Mịa nó chứ nó chơi mình hay sao ý ta
View attachment 73748
hệ thống của nó hiển thị mình rút dc :))
View attachment 73749
đệch bà vào TK cũng thấy là ko còn pending mà là withdrew rồi :D
Vào mail thì nhận được mail này :D
View attachment 73750
đệch bà nó chơi mình :)) 3 cái này coi như chứng minh mình nhận được nhưng PM thì éo thấy tiền đâu :D . Có ai giải thích dùm em cái lỗi PM hay là do thằng becom nó đang chơi em ạ :D
Cái này gọi là fake proof paid! Admin paid mà Batch: N/A thì xác định rồi! Chia buồn :(

có gì đâu mà buồn :D đã chơi là chấp nhận á :D chủ yếu là thất vọng với thèn này :)) nó ăn liền :)) kakaka chứ ko giống mấy site khác :D
cứ chơi đi,còn ăn đắng còn nhiều,site dạng này nhiều vô kể

cứ chơi đi,còn ăn đắng còn nhiều,site dạng này nhiều vô kể
ừa thì mấy bữa nay :D tớ toàn chơi mấy site dạng 1 day :D kiếm RCB cũng được 12$ :)) mà đệch :) dính thèn này 1 phát 11$ coi như kiếm dc có 1$ :))) giờ còn 2 thằng đang chờ đợi 1 thèn thì tối nay rút :)) mà chưa gì nhìn vào Mon thì đã thấy có ng bị scam rồi :)) ko biết mình thế nào :) còn 1 thèn thì đến 1 tháng mới xong :D

hihi, chắc nó biết mình và ghét mình luôn đó nên mới trêu tức như vậy, với tỷ lệ của nó fast với cái temp này cùng với số lượng monitor đã thêm chắc gì có lãi. Huỷ tài khoản của mình vui thật :), cho nó cái tình trạng "NOT PAYING" trên AHM luôn :), $10 có là cái gì đâu

hihi, chắc nó biết mình và ghét mình luôn đó nên mới trêu tức như vậy, với tỷ lệ của nó fast với cái temp này cùng với số lượng monitor đã thêm chắc gì có lãi. Huỷ tài khoản của mình vui thật :), cho nó cái tình trạng "NOT PAYING" trên AHM luôn :), $10 có là cái gì đâu
:D hehehehe em thì 11$ :D

Em chơi chắc may mắn còn có RCB, anh còn chẳng được gì luôn vì ko tham gia dưới mon nào hết, chơi chay mà nên mất trắng $10 :)!

Em chơi chắc may mắn còn có RCB, anh còn chẳng được gì luôn vì ko tham gia dưới mon nào hết, chơi chay mà nên mất trắng $10 :)!
:D em chơi 4 5 bữa nay gom tiền RCB được có 12$ mà ăn quả đắng của thèn này hết 11$ :)) tính ra gần cả tuần này kiếm dc có 1$ :)) và sắp chuẩn bị ăn scam của thèn BITMACH.net :D hiện tại đã có ng thông báo nó scam và dele acc :D , em thì acc vô bình thường mà k biết tối nay thế nào :D ko rút dc lại đi tiếp 10$ :)) và thế - :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week