Bên trong nơi làm ra Bitcoin lớn nhất Hong Kong

Sự phát triển nhanh chóng của Bitcoin đã hình thành các "mỏ" chuyên tạo ra đồng tiền này tại một số nơi trên thế giới, trong đó có Hong Kong (Trung Quốc).

Hiện nay các chính phủ trên thế giới bắt đầu lo lắng về khoản thuế bị hụt và khả năng kiểm soát chưa hiệu quả đối với các đồng tiền ảo như Bitcoin. Tương lai của hoạt động đào tiền, tạo tiền ảo lúc này vẫn chưa rõ.
Hiện tại, việc đào Bitcoin vẫn mang lại lợi nhuận và Đức là quốc gia đầu tiên trên thế giới thừa nhận sự tồn tại của đồng tiền này.

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Bitcoin nó cứ thế mà tự sinh ra, ảo thật! :confused:

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
Chẳng ham.Mang cái đống bitcoin này ra chợ mua rau,mua cá chắc đc nhét cả rao lẫn cá vào mồm :D
o_O nói 1 câu bác đừng buồn nhé:D đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm:eek: thế bác có đống paypal, perfect money, ego, solid trust đem ra chợ có bị nhét vào mồm ko:mad: tự hiểu nhé

o_O nói 1 câu bác đừng buồn nhé:D đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm:eek: thế bác có đống paypal, perfect money, ego, solid trust đem ra chợ có bị nhét vào mồm ko:mad: tự hiểu nhé
vâng ,mình ngu mình xin lỗi.
Còn bạn cũng giống cái tên của bạn ấy. Ngu ko biết người ta nói đùa hay nói thật à? Giống lợn.

Còn bạn duong1980 bạn cũng cùng loài với conheo đấy.

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Người giàu càng giàu ,kẻ nghèo vẫn cứ nghèo ! tiền đâu mà đâu tư đào BTC :mad:

vâng ,mình ngu mình xin lỗi.
Còn bạn cũng giống cái tên của bạn ấy. Ngu ko biết người ta nói đùa hay nói thật à? Giống lợn.

Còn bạn duong1980 bạn cũng cùng loài với conheo đấy.
Nếu bạn là con người lịch sự trong topic của người khác bạn không nên có những câu nói thô thiển vì mình chưa đụng chạm gì đến bạn
Nếu bạn còn là con người bạn edit ngay câu nói lôi kéo của bạn

Nếu bạn là con người lịch sự trong topic của người khác bạn không nên có những câu nói thô thiển vì mình chưa đụng chạm gì đến bạn
Nếu bạn còn là con người bạn edit ngay câu nói lôi kéo của bạn
Mình nói thẳng với bạn thế này.Đối với mình thì caái diễn đàn là nơi mọi người cùng góp ý và thảo luận.Topic bạn lập ra nhưng ko có nghĩa nó là của bạn.Và lúc đầu mình chẳng xúc phạm ai cả.Mình nói cái kia chỉ là góp vui,nhưng bạn và mấy con lợn kia thì sao?
Chẳng phải tự nhiên mà nói vậy đâu.Còn mình ,mình nói ra và ko edit, bởi đơn giản mình nghĩ đúng thật như vậy.

nhưng nếu muốn người ta ko chửi thì nói chuyện cho đàng hoàng
Tao mà phải đàng hoàng với mày á?Trong cái box News này mà phải nói chuyện đàng hoàng á?
Móa,người ta mong được cười ,được tếu táo cho vui.Còn đầu chúng mày có cái quái gì thế?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week