SCAM Benbuilding Corporation - Benbuilding.com

Status
Not open for further replies.
rank alexa mà cứ thấy VN trong top là né khỏi lăn tăn

đây ko phải là tiền hả, số chó thật, site nào mình đầu tư vào thì site đấy đi, thằng admin này trước nó cho mấy người kia ăn nhiều để hôm nay làm cú chốt, mấy site cũ của nó thì mình không được chơi đến khi ra site để scam thì lại chơi, site này nhiều người VN bị mất lắm

Ai bị mất tiền chiều mình check thanh toán 1 thể nhé, tại giờ đang đi làm, bận, mà nói chung mất tiền chán lắm
Bác nên kiểm tra lại nguồn thông tin trước khi chơi, đừng quá tin vào 1 ai đó. Site dài ngày mà có kèm plan 1 day trong đó thì mệt lắm. Nếu plan đó chỉ ra vào dịp lễ tết hay gì thì còn chấp nhận đc chứ nó ra như plan thường thì admin có ý đồ với lãi thấp 101% thì member fai dep to rồi. Rút kinh nghiệm thôi bác :)

Bác nên kiểm tra lại nguồn thông tin trước khi chơi, đừng quá tin vào 1 ai đó. Site dài ngày mà có kèm plan 1 day trong đó thì mệt lắm. Nếu plan đó chỉ ra vào dịp lễ tết hay gì thì còn chấp nhận đc chứ nó ra như plan thường thì admin có ý đồ với lãi thấp 101% thì member fai dep to rồi. Rút kinh nghiệm thôi bác :)
người dại diện của mình cũng chiến 30k và cũng bị mất, nói chung do admin nó lừa thôi, tại mình quá tham lam, nếu chơi 1k sẽ ko mất gì, còn plan 101% thì nó chỉ mở 5 ngày gì đó

người dại diện của mình cũng chiến 30k và cũng bị mất, nói chung do admin nó lừa thôi, tại mình quá tham lam, nếu chơi 1k sẽ ko mất gì, còn plan 101% thì nó chỉ mở 5 ngày gì đó
E thấy đa số toàn chơi site có hệ thống ref nhiều level, bản chất nó ko xấu vì sẽ thu hút đc nhiều người dep và quảng cáo thêm nhưng sợ họ chỉ nhìn vào lợi nhuận ở mục ref mà ko chú ý tới site có chất lượng hay ko thôi. Bác cứ để ý sẽ thấy VN mình toàn rủ rê nhau chơi mấy site ref nhiều lv ko à :) E chỉ có chút ý kiến đó thôi. Chúc bác kiếm đc nhiều ở các site khác :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,431
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week