Benchtable của 1 bạn trẻ mới hoàn tất

có nhận lắp đặt cái vỏ ko a ! :D
Cái vỏ nào em? Vỏ nào cũng lắp cả mà
chạy con ep43t-ud3l à :D mod con bench này hết bao nhiều thế thớt
EP45T-UD3LR mới có ram 2k2+. Con bench đó cho thằng em chạy H61, toàn bộ hết tầm 1 củ 1 (cả led + nút + fan)

Dựng 1 case ngon lành chạy không lỗi lầm vỏ màu trắng như của thớt kia hết nhiu thế a đạo sỹ :D nhìn thấy mê cmn luôn ở gần e sang thịt a ngay:cool:
19 củ chưa có màn hình, bạn ý chuyển tiền sau 2 ngày bạn ấy nhận hàng đã cài đặt vài thứ nguy hiểm. Bạn ý không ở gần mình tẹo nào cả

19 củ chưa có màn hình, bạn ý chuyển tiền sau 2 ngày bạn ấy nhận hàng đã cài đặt vài thứ nguy hiểm. Bạn ý không ở gần mình tẹo nào cả
EM CHUYỂN TIỀN TRONG 10 PHÚT MÀ

EM CHUYỂN TIỀN TRONG 10 PHÚT MÀ
Tính cho chú ăn cam roài. Chuyển tiền xong, sau 2 ngày chứ không phải chuyển tiền sau 2 ngày

Làm cái máy rồi quay video không che

Đã giao hàng thành công với 2 con gà và vài lon bia khà khà khà

Chừng đó mà gọi là nghệ thuật thì b vẫn thiếu tính thẩm mỹ. Cái đó chỉ dành cho mấy b thích thể hiện m là sành IT thôi. Tính em thích nói thẳng, b Thúy đừng tránh nhé. Tránh gây war =)) .em newbie thôi
Mỗi ng 1 ý thích, có thể bạn không thích benchtable thôi. Chứ người chơi bench là để khoe và cũng để tiện cho việc tháo ráp linh kiện. Xe độ cũng có nhiều phong cách mà. Mỗi cái nó có cái hay riêng, quan trọng là tui kiếm được tiền từ việc độ case này. Người thích độ case để không bị nhàm chán khi nhìn cái thùng như cái hộp, còn bạn thích cái thùng đó thì là chuyện của bạn thôi. Đừng áp đặt suy nghĩ của mình cho ng khác

Chừng đó mà gọi là nghệ thuật thì b vẫn thiếu tính thẩm mỹ. Cái đó chỉ dành cho mấy b thích thể hiện m là sành IT thôi. Tính em thích nói thẳng, b Thúy đừng tránh nhé. Tránh gây war =)) .em newbie thôi
Ngày xưa mình cũng thích mod case này lắm, nhưng khổ nổi lên 1 bản thiết kế nghĩ thôi mà đã nhức đầu, sắp xếp linh kiện sao cho phù hợp, làm sao cho khớp từng ốc vít, thiết kế phải lạ mắt, vấn đề vật liệu, tản nhiệt... chỉ cần khoan lỗ sai 1 dem thôi là thiết kế có vấn đề liền >.<
Và vô tình qua đây đọc thấy cái coment của thanh niên này. Cũng chưa hiểu bạn đã làm được gì cho đời hay vẫn còn xin mẹ tiền tiêu vặt, đổ xăng, chơi điện tử mỗi ngày, lâu lâu onl mmo rồi tìm chuyện chém gió, gây sự chú ý? Xin lỗi bạn, mình thấy bạn CHƯA ĐỦ TUỔI, CHƯA ĐỦ TƯ CÁCH để ngồi đó phán nào là "thiếu thẩm mĩ, thích thể hiện" vì căn bản là ngoài gánh nặng gia đình ra, mình chưa thấy thành tựu gì cho đời cả~~.
Nói thẳng ra cộng đồng mạng việt nam này mà có những thanh niên trẻ mà suy nghĩ non nớt, thích chọc khóe như bạn sẽ không bao giờ phát triển được. diễn đàn MMO này không nên có sự có mặt của bạn :(.
Sr tính mình thích nói thẳng, ko thích gây war, già rồi nên cũng ko ưa mấy đứa nhóc new bie mà phát ngôn thiếu học lắm.

không muốn gây war thì vào đây cm kiểu vậy là có mục đích gì :rolleyes:

Lung linh trong đêm (tắt flash)

Còn phần chân đế và gác cái main của khách lên nữa là ok
cái này dùng để làm gì thế :p

đúng là trẻ trâu, thay mặt thớt xin tặng bạn 1 nghìn quả đấm vào mặt. ng ta kiếm được tiền từ việc độ cây này đấy. ngồi đó mà chém , vãi cả : em newbie thôi.

Mỗi người 1 phong cách,có người thích Thinkpad-W,Precision-M,hay Alienware-M.lại có người ham hố Vaio,Macbook.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week