Bệnh của mắt

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Lẹo, Chắp mắt!
Anh chị ai bị rồi cho e hỏi loại này có tái phát không ạ?
Đọc trên mạng thấy nhiều ng kêu ca bị liên tục, mà mỗi lần bị thì cảm giác như bị thằng nào đấm vào mặt!
P/s: Thật sự cần một lời chân thật của ng từng bị. Mấy anh chị chém làm hoang mang thật sự cho e xin nha.

Mình quen 2 người bị lẹo mắt, nhìn nó nó sưng như 1 cái mụn ngay trong sát mi mắt khá là ghê
1 người phải vào bệnh viện trích, để lại 1 cái sẹo hơi rõ trên mi mắt, ko thấy tái phát
1 người thì nó tự lành, ko vết tích cũng ko tái phát
Chắc do chế độ vệ sinh và bảo vệ mắt tốt thì ok, chưa bị bao giờ nên ko biết chỉ thấy người khác vậy thì cmt thôi, còn bị lại thì chắc có :D

Last edited:
Mình đã từng bi. Trích xong lại bi. Bác sĩ nói do cơ địa Rồi cũng tự khỏi
E thì k trích, uống thuốc, tiêm rồi nó lành.. Mỗi lần a bị như vậy thì a có tức k... E bị mà tức lắm... A có dùng những biện pháp phòng ngừa k mà bị lại vậy

Mình quen 2 người bị lẹo mắt, nhìn nó nó sưng như 1 cái mụn ngay trong sát mi mắt khá là ghê
1 người phải vào bệnh viện trích, để lại 1 cái sẹo hơi rõ trên mi mắt, ko thấy tái phát
1 người thì nó tự lành, ko vết tích cũng ko tái phát
Chắc do chế độ vệ sinh và bảo vệ mắt tốt thì ok, chưa bị bao giờ nên ko biết chỉ thấy người khác vậy thì cmt thôi, còn bị lại thì chắc có :D
Chính e nhìn còn ghê mà... E sợ quá, chắc xong vụ này e k dám lơ là với mắt nữa..

E thì k trích, uống thuốc, tiêm rồi nó lành.. Mỗi lần a bị như vậy thì a có tức k... E bị mà tức lắm... A có dùng những biện pháp phòng ngừa k mà bị lại vậy
Mình tra thuốc và vệ sinh rất tốt nhưng bác sĩ nói do cơ địa nên thế. Có đợt bị nhưng bận công việc ko chữa. Thế là thành U sơ. Phải mổ

Mình đông tây y kết hợp cả cúng. Giờ không thấy lên nữa. Kiểu như mụn trứng cá ý. Hết thời gian là ko bị nữa

Nghe ghê nhỉ mà làm sao hạn chế để bị mấy cái đó nhỉ chưa bị lần nào và củng k muốn bị
Nghe bảo xem 2 con chó ấy ấy là bị hả :eek::eek:

thớt muốn chữa tận gốc thì tìm xem topic " thuốc bổ mắt tibicom" gì đó, trong đó có tất cả các phương pháp, trị tất cả các bệnh về mắt đó.

thường mình 1 năm bị 2 lần lên lẹo, chả chữa cũng chả làm gì, 1 vài hôm tự hết

thớt muốn chữa tận gốc thì tìm xem topic " thuốc bổ mắt tibicom" gì đó, trong đó có tất cả các phương pháp, trị tất cả các bệnh về mắt đó.
:D:D:D hôm nọ thấy lạ lạ click vào ai dè hình mấy nhỏ gái mà má e đang dòm đt mới chết :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom