Bệnh hoạn - biến thái...

nghe phát ớn . chú này chắc thèm lắm rồi chịu không nỗi đây

Đây là 1 trong những thể loại sex fetish, bên châu âu đã có thể loại này rồi, ko ngờ ở châu Á cũng có :(.

Thể loại này đặc biệt thích đồ thải ra của phụ nữ :(, rất tởm , mình chả dám coi, cũng ko hỉu tại sao bọn nó lại thích thế ko bit :|

xtdO

..........................................

thằng này 1 rảnh hơi lên yahoo phá, 2 là bị bệnh thật

thiện tai

chắc khối người kiếm được tiền rồi đây. ;))

Đây là 1 trong những thể loại sex fetish, bên châu âu đã có thể loại này rồi, ko ngờ ở châu Á cũng có :(.

Thể loại này đặc biệt thích đồ thải ra của phụ nữ :(, rất tởm , mình chả dám coi, cũng ko hỉu tại sao bọn nó lại thích thế ko bit :|

Chả dám xem mà sao biết là FETISH vậy cha?

Chả dám xem mà sao biết là FETISH vậy cha?

coi nhiều và thử nhiều rồi ý mà :m131: hồi nhỏ tò mò nhớ xem 1 lần từ cả 6-7 năm rồi lúc đầu tưởng là cái gì ( của châu á ) nghi nghi rồi mà ko nghĩ là có đứa bệnh như thế đâu , sau này lớn lên vô tình xem phải 1-2 lần thì mới sực nhớ lại thì ra đó là thiệt :binhsua39: xem là thấy ớn rồi nghe kể cảm xúc thì đúng phát ói luôn :binhsua38:

Last edited by a moderator:
Vote delete topic vừa đọc câu đầu thấy ớn, mấy cái thằng trên đó rảnh hết việc ấy mà

muốn thì bỏ tiền kêu gái gọi phục vụ em nó từ A đến Z :)) :)) :)) :))

Pà mịa nóa ... thèn siêu xayda còn đỡ được ... chứ thèn của topic này thì ko đỡ nổi ... :binhsua49:

From: http://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20120201194343AAfFuY6

Thèm ăn cức uống nước tiểu con gái?

Mình rất thèm được hưởng thụ những chất thải của các cô gái trẻ, phụ nữ tuổi dưới 40, ngoại hình khá khá chút. Cụ thể mình rất thèm được:
Nằm dưới đít của con gái cho con gái rặn và ỉa vào mồm mình (nếu ỉa chảy thì càng tốt); hoặc đi rình con gái ỉa bậy
Thèm đc con gái kê *** vào mồm mà đái, sướng lắm, Nhiều lúc còn tưởng tượng con gái đi đái ỉa mà thèm
Thèm đc ngửi cái quần lót bẩn của con gái đang đậm đặc mùi ẩm ẩm nước tiểu.
Thèm được con gái *** vào mặt mà ngửi cho đã, có thể là xem mình như cái bồn cầu, con gái bắt mình há mỏ rồi kê lỗ đít ngay mặt và ỉa, rồi sẵn tiện *** vào mặt mình trong lúc ỉa luôn.
Thèm ăn chất ói của các em teen girl, đôi lúc thấy có vài girl đi xe bị say nên ói mà thèm lắm. Hoặc của phụ nữ trẻ cũng đc. Nhìn thấy bãi ói của con gái là ko kìm đc sự thèm khát.

Đã nhiều lần mình mơ ước được thỏa mãn nhưng ko đc. Thèm đến khổ sở nhưng ko thể đc đáp ứng.
Mọi người giúp mình với. Mình thèm quá.
Có thể giải thích cho "căn bệnh" kì quái này của mình ko? Mình cũng biết nó bất thường nhưng quá thèm ko thể cưỡng nổi.
ai có thể giúp mình thì ép nic: ancuccongai
Chủ thớt vãianàng hà

cái gì thế nầy, còn có thể loại này nữa à, không tin nổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week