Bệnh trĩ

vndts1291

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là mình làm mmo với chơi game mấy năm ngồi nhiều nên bị trĩ tính ra cũng bị 2 năm rồi mà chưa đi khám. trên mmo chắc cũng nhiều người bị có ai đã từng điều trị hết bệnh trĩ rồi không chia sẻ mình ít kinh nghiệm với.ở HCM có chổ nào điều trị bệnh trĩ tốt ko mọi người

2 triệu/ca

đù, mình bị trĩ nội với trĩ ngoại, phải phẫu thuật, lúc phẫu thuật thì tiêm thuốc tê, khoảng 3 tiếng sau thuốc tê hết tác dụng, đau vs thốn vl luôn, mỗi lần đi ỉa là thấy kinh khủng lắm kìa, phân nó tới hậu môn là lỗ hậu môn phải bành ra, ôi ớn lạnh luôn!

Nói chung đó là 1 kinh nghiệm mà mình không bao giờ muốn trải qua lần nữa!

điếu hết đâu nếu vẫn mmo nhé, mấy cái dịch vụ mà quảng cáo trị tận gốc là sai lầm nhé.

Nó chủ yếu do chết độ sinh hoạt thôi, ngồi nhiều thì khỏi cần chữa trị luôn, kakaka

đù, mình bị trĩ nội với trĩ ngoại, phải phẫu thuật, lúc phẫu thuật thì tiêm thuốc tê, khoảng 3 tiếng sau thuốc tê hết tác dụng, đau vs thốn vl luôn, mỗi lần đi ỉa là thấy kinh khủng lắm kìa, phân nó tới hậu môn là lỗ hậu môn phải bành ra, ôi ớn lạnh luôn!

Nói chung đó là 1 kinh nghiệm mà mình không bao giờ muốn trải qua lần nữa!
cậu phẩu thuật cách truyền thống hả cậu?

là điều trị hay là phấu thuật thế bạn?
tùy theo giai đoạn mới có phát đồ bạn ạ, thực ra cũng chả ghê gớm gì đâu, tới khám, họ sẽ làm vài xét nghiệm đơn giản, tư vấn cách điều trị nói chung là càng sớm càng tốt nhé.

chịu khó thông ass vào, nếu k có ai thông cho thì làm cái $extoy xịn của Japan zề tự sướng, ngồi nhìu "lòng khấu" nó bị ép ra nên bị trĩ, chịu khó đi bộ, chạy bộ tâp thể dục lành mạnh vào, hoặc đóng gạch nhiều giống mình cũng dc, 1~2 ngày đều đều, ngồi online chục năm nay có sao

cố gắng ăn nhiều rau xanh vào, bù cho ngồi nhiều :rolleyes:
ăn rau, uống nước nhiều, bớt đồ ngọt như chocolate, nước ngọt... nữa

tùy theo giai đoạn mới có phát đồ bạn ạ, thực ra cũng chả ghê gớm gì đâu, tới khám, họ sẽ làm vài xét nghiệm đơn giản, tư vấn cách điều trị nói chung là càng sớm càng tốt nhé.
mình tính đi viện y học dân tộc HCM xem sao ngãi phẩu thuật lắm :( cậu nào ở HCM tư vấn cho mình với

Nhà mình có thuốc gia truyền nhé, không quảng cáo bao giờ chỉ có ai bị mà biết tìm đến thì mới chữa thôi, chỉ cần đắp vào là khỏi.
Nếu bạn có hứng thì inbox.

mình tính đi viện y học dân tộc HCM xem sao ngãi phẩu thuật lắm :( cậu nào ở HCM tư vấn cho mình với
bệnh viện cấp cứu Trưng Vương, giao giữa Tô Hiến Thành với Lý Thường Kiệt, quận 10, chỗ đó chữa trĩ cũng ổn đó cậu!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back