Airdrop BERM- cực hot hướng dẫn nhận 60$ with 15/07(không ico)

nhóm tele chính thức của nó đó bác hết thấy code bot acvity xuất hiện rồi giờ bắt đầu thảo luận :D
:v chịu các bố đã lên sàn đâu mà mua =50% chưa kể nó còn check nữa. nhưng mà bán được thì bán luôn đi cho khoẻ bác ạ

bạn nào có ý định cheat nếu ko biết change id+imei+cache+ip thì ko nên làm nhé. ad nó đang bắt đầu check rồi

ad nó check cũng tại mấy thằng thèo lẻo nó méc với ad đó. hại ae đói hết
haha .thì lắm người đi tuyển ref mãi mới được mấy $ lại gặp mấy thằng hay khoe kiếm được nghìn đô thì nó chả bép xép :v
app mà sao che

app mà sao cheacd nó chỉ chead id-ime-ip- number id goo thoi xoa đi tải lại và chead chát qua nếu nó ko chead thủ ko
:v ai làm offter của bọn mẽo nhiều thì mới hiểu được bác ạ .chứ cái kiểu del cache với log out ra register thì chết là đúng rồi .căn bản tiền ko hề dễ kiếm như vậy

haha .thì lắm người đi tuyển ref mãi mới được mấy $ lại gặp mấy thằng hay khoe kiếm được nghìn đô thì nó chả bép xép :v

:v ai làm offter của bọn mẽo nhiều thì mới hiểu được bác ạ .chứ cái kiểu del cache với log out ra register thì chết là đúng rồi .căn bản tiền ko hề dễ kiếm như vậy
kiểu này có nhiều nguiời det lấm đây mấy bác mà chiến offer thì rành tội cho các bác nào mà xoá app tải đi tải lại là xác định nếu con này ngon

tin mừng cho các bác Admin vừa thông báo ngày mai chủ nhật sẽ chính thức líst sàn và cho rút nhé.. ai đã dk giờ ấm nhé.. :D

cuối cùng con này phải ngày 15 end k thế ? Thấy thằng ad thông báo 21/7 mới có kết quả mà ông trên bảo chủ nhật cho rút là sao nhỉ ?

**** CẬP NHẬT **** Với giai đoạn một của airdrop hoàn thành và hợp đồng thông minh của chúng tôi và kiểm toán đăng ký hoàn thành; chúng tôi sẽ phân phối mã thông báo BERM cho airdrop ONLY. Mã thông báo kiếm được thông qua việc tải xuống ứng dụng và đăng ký sẽ được phân phối vào một ngày sau đó sau khi chúng tôi đã phát triển chức năng ví erc20 trong ứng dụng của chúng tôi.

nó bảo hoãn đến 21 cho việc rút và đang bị tin tặc gì đ nên nó bảo exchange có lẽ với cuối tháng

**** CẬP NHẬT **** Với giai đoạn một của airdrop hoàn thành và hợp đồng thông minh của chúng tôi và kiểm toán đăng ký hoàn thành; chúng tôi sẽ phân phối mã thông báo BERM cho airdrop ONLY. Mã thông báo kiếm được thông qua việc tải xuống ứng dụng và đăng ký sẽ được phân phối vào một ngày sau đó sau khi chúng tôi đã phát triển chức năng ví erc20 trong ứng dụng của chúng tôi.

nó bảo hoãn đến 21 cho việc rút và đang bị tin tặc gì đ nên nó bảo exchange có lẽ với cuối tháng
lại hóng nữa. chán thiệt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week