Best Bitcoin faucets - 100000+ satoshi/hr

;)bạn cho mình cái site trung gian thuê c
Vừa làm vừa lướt FB đã kiếm được 100000 satoshi một giờ rồi, nếu tập trung làm như captcha thì mình dám đảm bảo là thu nhập cao hơn captcha nhiều. Và hiện nay các trang đều có xu hướng tăng phần thưởng mỗi lần claim lên, mình làm hàng trăm trang như vậy thu nhập sẽ rất đáng kể mà ko hề có áp lực nào cả.

Ngoài ra, còn có cách chiến nhanh hơn đó là dùng imacros (mình ko khuyến khích nhé vì sẽ ảnh hưởng đến sự tồn vong của các trang faucet). Ở nước ngoài họ dùng cái này nhiều lắm, để giải quyết captcha tự động họ thông qua một web site trung gian để thuê những con ma gõ captcha như đa phần sinh viên đang bỏ khá nhiều công sức để cày với rất nhiều áp lực về tỉ lệ gõ chính xác, số lượng captcha tối thiểu mỗi phiên ....
cái imacros vs site trung làm sao hd cho mềnh dc hem bạn

0.1 BTC trong blockchain tư nhiên biến mất , mình sử dụng 3 ví, 2 cái có ít login bằng cốc cốc thì bình thường, còn cái kia thì bằng firefox thì tự nhiên 0,1 BTC biến mất @@:(, có ai biết tại sao không ,

Một số trang bạn cần ấn vào nút anti bot (nhiều kiểu nút khác nhau tùy trang) thì nút claim mới hiện ra. Nếu bạn nào rành java script thì có thể viết đoạn script tự động hiện nút claim, khỏi phải đợi đếm ngược hay click anti bot.
Đoạn code nút claim: <input type = 'submit' class='btn btn-primary btn-lg' value = 'Claim Reward!'/>
Ngoài ra còn vài trang bị ẩn hẳn nút claim (thằng admin chơi khăm) nhưng bạn có thể dể dàng claim bằng cách như video sau:

Đôi khi có vài trang cái Funcaptcha chỉ hiện ra màu trắng, bạn làm theo 2 bước sau:
(1) Click vào icon

(2) Sau đó lại click vào icon

Last edited:
@phuongkhai hoàn toàn được, bạn xem video hướng dẫn của mình nhé:

@karached cụ thể là trang nào để mình check thử.
List của mình hiện tại có hơn 250 trang faucet nên việc check toàn bộ các site khá tốn thời gian. Các bạn chiến thấy site nào có vấn đề thì báocho mình nhé. Thank!

Giá Bitcoin đang tăng chóng mặt, tranh thủ gom đi các bác ơi!

trong lúc faucetbox bảo trì thì claim satoshi vẫn chảy về. Hiện tại faucetbox vẫn ổn định

những site mà bấm vào get ward nó hiện ra 1 quảng cáo gg lên trc màn hình.. mà k bấm vào cái gì khác đc nữa.. chỉ bấm đc vào nó.. mà lại k nhận đc satoshi thì làm thế nào

@khoistr vấn đề 1: bạn dùng add on CookieKeeper cho firefox nhé, đã có nhiều hướng dẫn trên youtube

Vấn đề 2: Một vài trang nó hiện popup gg, bạn để ý có nút close (x) nằm sát với thanh cuộn bên phải của trình duỵêt nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,121
173,202
Latest member
ocbong5544

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week