HYIP Bestmoneylinks.net - Lãi ngày 116%-120% sau 1 ngày

bác đang theo site nào cho e theo với. e là new nên ko rành cái vụ này ạ
mình hiện chưa theo site nào cả :D chưa tìm thấy cái nào thích hợp để theo ,bạn có thể theo mấy site bác tank post kìa ,cơ mà cũng toàn 4-5 ngày rồi nên suy nnhĩ trước khi theo

mình hiện chưa theo site nào cả :D chưa tìm thấy cái nào thích hợp để theo ,bạn có thể theo mấy site bác tank post kìa ,cơ mà cũng toàn 4-5 ngày rồi nên suy nnhĩ trước khi theo
:D ok, thank bác nha. thế để lúc nào bác tank post site mới e theo vậy. mới chơi nên mất mát nhiều quá

e hỏi cái ko phải mong các a bỏ qua cho nha. có phải bác xetang là admin site hyiptank.net không ạ.

đợt mình mới chơi vừa chơi site đầu tiên di luôn 25$ vì cái tội ko biết check chủng :D + tham sau đợt đó khôn hơn rồi :D
bác đi có 25$ là ít đó. e mất gần chục củ rồi. mất 3 củ vào thằng ptc neobux. neobux vẫn mạnh nhưng ko phải sân chwoi cho người mới bác ạ. vào sau ko kiếm ăn dk

bác đi có 25$ là ít đó. e mất gần chục củ rồi. mất 3 củ vào thằng ptc neobux. neobux vẫn mạnh nhưng ko phải sân chwoi cho người mới bác ạ. vào sau ko kiếm ăn dk
đó là mình tính lần đầu chơi thôi :D cái món ptc chưa chơi bao giờ vì thấy bảo chơi mấy cái đó cần vốn lơsn mà mình vốn có 4-5m chả đủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week