Bị block acc Kolo,xin mọi người giúp đỡ !!!!!

hikaru123

Senior
Reactions
54
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook

Mình mới tham gia Kolo dc khoáng 1 tuần.trong mấy ngày trước thì mình có nhận dc vài thông báo "BAD" của thằng Kolo,mình vô xem nhưng ko hiểu là mình sai chỗ nào mà thằng Kolo lại báo thế.Đến chìu hôm nay mình login vào Kolo thì thấy nó thông báo như vậy :binhsua75::binhsua75:

Xin mọi người chỉ mình nội dung email yêu cầu unlock acc để mình send cho thằng Kolo,và xin mọi người chỉ mình xem coi trong 3 cái captch đó thì mình sai chỗ nào,và sau này thì nên type thế nào cho đúng.

Mình xin cám ơn :)

hình như có phân biệt hoa và thường,mà admin kolo tính rate ăn gian giống ôg pix,chắc bạn chung hội

Mình là newbie nên solo thôi,mình xài soft asian,2 acc à,vậy mà chỉ có acc này bị,acc kia thì ko bị gì hết :(
Ai biết cách ghi mail như thế nào thì support mình với !!!

ah, ngày xưa mình cũng chơi kolo này và bị như chủ thớt, hình như là nó có chữ WARNING to đùng hay j ấy, bạn cứ tìm xem đến phần cảnh báo của nó, nó nói là đại loại, lần sau cố gắng phải gõ đúng, bạn có đồng ý ko? nếu bị warning 5 lần/1 thg là lock 4ever luôn
bạn chủ thớt cẩn thận đấy, có bị như thế này thì cùng lắm là 4 lần/ 1 thg thôi, ko là lập acc mới đó

Bị block chưa bạn, bonus nhiêu rồi, bạn mà dính chiêu này lần đầu là bị hoài lun đó, giờ đừng đánh account nó nữa, bỏ khoảng 1 tuần hơn vô đánh lại nhá

ah, ngày xưa mình cũng chơi kolo này và bị như chủ thớt, hình như là nó có chữ WARNING to đùng hay j ấy, bạn cứ tìm xem đến phần cảnh báo của nó, nó nói là đại loại, lần sau cố gắng phải gõ đúng, bạn có đồng ý ko? nếu bị warning 5 lần/1 thg là lock 4ever luôn
bạn chủ thớt cẩn thận đấy, có bị như thế này thì cùng lắm là 4 lần/ 1 thg thôi, ko là lập acc mới đó

Thì mịnh bị nó warning đó,nhưng mới 3 lần trong tháng này à,chưa tới 5 lần mà nó đã block :( h vô acc là nó hiện ra cái bảng như cái hình ở #1 luôn,ko làm ăn dc j nữa.

---------- Post added at 09:15 PM ---------- Previous post was at 09:14 PM ----------

Bị block chưa bạn, bonus nhiêu rồi, bạn mà dính chiêu này lần đầu là bị hoài lun đó, giờ đừng đánh account nó nữa, bỏ khoảng 1 tuần hơn vô đánh lại nhá

Block luôn rồi bạn ơi,dòng tiếng anh trong cái hình ở #1 đại loại là đã bị block mãi mãi ấy @@

Thì mịnh bị nó warning đó,nhưng mới 3 lần trong tháng này à,chưa tới 5 lần mà nó đã block :( h vô acc là nó hiện ra cái bảng như cái hình ở #1 luôn,ko làm ăn dc j nữa.

thế những lần block trc, bạn làm thế nào để gõ tiếp

Nó thông báo vậy chắc banned vĩnh viễn rồi. Nếu bonous thấp thì thôi bạn à chiến cái mới. Nếu bạn làm trên web thì chẳng bao giờ bị banned đâu còn làm trên soft thì thinh thoảng đang làm status nó báo awaken !.... 4 5 lần blocked....Mình vô web xem thì bị banned 36 phút nó báo lỗi là kickout nhiều quá mà vừa mới đánh được có 100 cái load bình thường mà vẫn kêu kickout.còn mình đánh chẳng bao giờ phân biệt hoa thường cả 3-5$ thì pay ngay không tham thì thâm.

thế những lần block trc, bạn làm thế nào để gõ tiếp

Mình đã nói là thằng Kolo nó có cái luật là nếu trong 1 tháng bị warning 5 lần thì sẽ bị block acc như mình,thế mà như trong hình #1 của mình thì mới có 3 lần thôi mà nó đã block.2 lần warning trước thì sau khi bị thông báo warning thì mình vẫn chiến captch dc,còn lần thì thì block luôn

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 11:08 PM ----------

Nó thông báo vậy chắc banned vĩnh viễn rồi. Nếu bonous thấp thì thôi bạn à chiến cái mới. Nếu bạn làm trên web thì chẳng bao giờ bị banned đâu còn làm trên soft thì thinh thoảng đang làm status nó báo awaken !.... 4 5 lần blocked....Mình vô web xem thì bị banned 36 phút nó báo lỗi là kickout nhiều quá mà vừa mới đánh được có 100 cái load bình thường mà vẫn kêu kickout.còn mình đánh chẳng bao giờ phân biệt hoa thường cả 3-5$ thì pay ngay không tham thì thâm.

Cũng may mình chiến 2 acc,acc bị lock thì mới 1.5$ à,còn 1 acc thì 5$ rồi.Thấy bị block acc kia nên mình rút ngay 5$ ra luôn.H nó ban IP của mình luôn rồi,phải mờ ultrasurf để fake IP mới vào dc.Mình làm = soft,cũng thấy nó báo AWAKEN vài lần,nhờ bạn nói thì mình mới hiểu.Mà làm soft mới nhanh,còn chiến trên web thì có 1 acc,load lâu quá.Mà soft thì hay bị AWAKEN,chán thật @@

cứ chiến thồi bạn kệ nó báo gì thì báo đánh lẹ lẹ tí là ok.thỉnh thoảng nó load ra hình không có gì (cái case in..) không để ý tưởng vẫn đang request image... thế mới nản chứ.nhưng gõ khoảng 2acc trên soft thôi bạn vì nó load cũng đc mà

cứ chiến thồi bạn kệ nó báo gì thì báo đánh lẹ lẹ tí là ok.thỉnh thoảng nó load ra hình không có gì (cái case in..) không để ý tưởng vẫn đang request image... thế mới nản chứ.nhưng gõ khoảng 2acc trên soft thôi bạn vì nó load cũng đc mà

Mình chiến 2 acc đó trên soft asian đó bạn,thế mà vẫn block,chán thật,chắc tạo 1 acc khác cho đủ 2 acc lại quá.Mà mấy cái hình trống ko đó thì mình type như thế nào bạn?

Tớ thì toàn gõ với thanh toán trên phần mềm asian luôn nên cũng lâu rồi ko vào acc. tớ gõ 4 acc, trong đó có 2 acc chính bị blog mỗi ngày 1 lần, mỗi lần từ 10ph đến 36ph. Đến nay tình trạng này đã được hơn 10 ngày =)). Vậy tớ tự hỏi là bao giờ mới bị blog vĩnh viễn nhỉ :)). Gõ trên web thì chả bao giờ bị block cả nhưng mà chậm chết được. Nghe mấy bạn nói chắc tớ phải pay luôn mất, ko nó block hẳn thì vỡ mồm :)):binhsua104:

Nick mình cũng bị treo giờ phải gửi mail đến admin kolo.Anh em nào biết chỉ giùm.

Mình mới tham gia Kolo dc khoáng 1 tuần.trong mấy ngày trước thì mình có nhận dc vài thông báo "BAD" của thằng Kolo,mình vô xem nhưng ko hiểu là mình sai chỗ nào mà thằng Kolo lại báo thế.Đến chìu hôm nay mình login vào Kolo thì thấy nó thông báo như vậy :binhsua75::binhsua75:

Xin mọi người chỉ mình nội dung email yêu cầu unlock acc để mình send cho thằng Kolo,và xin mọi người chỉ mình xem coi trong 3 cái captch đó thì mình sai chỗ nào,và sau này thì nên type thế nào cho đúng.

Mình xin cám ơn :)

3 ô captcha bạn gõ sai là trường hợp Case Sensitive, ô nào có kí hiệu này phải phân biệt hoa thường, chắc bạn ko để ý gõ sai nên bị block. Thường thì bạn gõ sai cùng một lỗi nhiều lần là bị kolo chú ý theo dõi ngay.
Mình nghĩ kolo bây giờ có chính sách mới, bạn gõ sai 3 ô là bị block rồi.

Last edited by a moderator:
3 ô captcha bạn gõ sai là trường hợp Case Sensitive, ô nào có kí hiệu này phải phân biệt hoa thường, chắc bạn ko để ý gõ sai nên bị block. Thường thì bạn gõ sai cùng một lỗi nhiều lần là bị kolo chú ý theo dõi ngay.
Mình nghĩ kolo bây giờ có chính sách mới, bạn gõ sai 3 ô là bị block rồi.
hoi trc tui gap Case Sensitive tui củng toàn gỏ thg thấy có ban acc gì đâu tui để tới 10$ rút lận .nói chung la go thg tu a-z luôn.Nhưng đó là gõ trên web còn soft sian thì có 1 lần bi awken thui.ma ko hiu tai sao nửa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week