Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

:D đi vào hóng roài lại đi ra.....:D Rung cây nhát khỉ

Bạn Cường xác định lên đường nhé. Vì như anh an ninh nói mình, đang điều tra để củng cố hồ sơ, có thể truy hình sự. Ko phải dân sự đâu
Tội kinh doanh trái phép có thể chuyển qua hình sự mà, như vụ bầu Kiên các bác xem sẽ rõ

có giấy thì lên thôi . ban đầu tâm lý ai lên gặp công an cũng sợ này sợ kia . nhưng lân ko ngờ mấy Anh C.a nói chuyện rất tử tể ko như hình sự đâu . nên có gì khai nấy là được . còn mà được triệu tập mà không lên xác định là bị hốt về .. :)

Y hệt mình luôn, đọc công văn còn nói rõ từ thời egold mới kinh. Chắc ít người biết egold là gì

Mình thì thời LR làm ít lại, không dính dáng gì tới NVC. Chứ truy cứu tới e-gold thì có lẽ nguy to !!!!!!!!!!!!!!

cậu ở đâu vậy ? có lên không ? mời là mời lên tỉnh ah?
tx chưa thấy có thể ngày mai, châu thành đã nhận dc giấy mời t2 tuần sau lên ca tỉnh
sáng gọi về quê coi có giấy ko, đi chung thằng bạn cho vui

Cho e hỏi một vấn đề là có bác nào KHÔNG giao dịch với người này mà vẫn bị mời lên k
Có, ở Vĩnh Long nek, mời lên hỏi bit NVC ko, xem sao kê, ko thấy j cả, rôi hỏi cach kiem tien online, nhận $ rồi ex ra VND thế nào, tổng $ nhận được( từ captcha). xong

Có, ở Vĩnh Long nek, mời lên hỏi bit NVC ko, xem sao kê, ko thấy j cả, rôi hỏi cach kiem tien online, nhận $ rồi ex ra VND thế nào, tổng $ nhận được( từ captcha). xong

vậy nó gọi bạn lên vì cái gì ? sao nó biết bạn có mmo mà gọi ?

cố một số trường hợp, một số bạn muốn chuyển tiền cho ai đó vào thẳng bank nhưng chỉ có LR nên vào site sell để chuyển thẳng vào bank luôn. có thể đó là lý do làm một số bạn không gd với NVC nhưng vẫn bị bắt lên vì nhận tiền từ tk của NVC

cố một số trường hợp, một số bạn muốn chuyển tiền cho ai đó vào thẳng bank nhưng chỉ có LR nên vào site sell để chuyển thẳng vào bank luôn. có thể đó là lý do làm một số bạn không gd với NVC nhưng vẫn bị bắt lên vì nhận tiền từ tk của NVC
chắt giống bạn nói quá, chứ toi ko co ex shoplr, nó xem sao kê, hỏi cái giao dịch 207k, hỏi bit của ai ko, tui nói ko, ko bit NVC, trong biên bản chỉ hỏi 1 câu biêt NVC ko, tra loi ko, con lại chỉ hỏi cách go captcha + exchange thui

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week