Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Ko, mấy anh CA nc rất nhẹ nhàng bác ạ, e chỉ bùn khi có những chuyện từ thời 2-3 năm trc h hỏi e cũng ko nhớ thì mấy ảnh làm mặt giận thôi ak ^_^
mà ai gd với anh việt cường mới bị,hay dù ko gd với anh ấy cũng bị gọi lên vậy bạn

bạn lướt web lâu rồi thì k0 xem dc nữa, nhưng mà nếu gần đây tầm 1 năm đổ về đây thì xem được log lướt web nhé bạn. mình k0 nắm rõ lắm, nhưng trong vóng 6 tháng gần nhất chắc chắn xem đc.
hồi đó chơi SOD và head tail tầm năm 2012 thua lổ quá sặc máu rồi bỏ nghề đi làm ăn lương thiện rồi
mà cái thông tin đó bạn lấy ở đâu cho mình biết để an tâm bạn ơi.

hồi đó chơi SOD và head tail tầm năm 2012 thua lổ quá sặc máu rồi bỏ nghề đi làm ăn lương thiện rồi
mà cái thông tin đó bạn lấy ở đâu cho mình biết để an tâm bạn ơi.
bạn có gd với anh việt cường đó ko mà bị gọi lên vậy :)

bạn có gd với anh việt cường đó ko mà bị gọi lên vậy :)
Nhìn lại log thì là tên Nguyen Viet Hung
mình có bán lr với trang shoplr

:( lại sôi động rồi
ko biết phải nói sao với gd khi CA tới mời đây chời :confused:

bạn lướt web lâu rồi thì k0 xem dc nữa, nhưng mà nếu gần đây tầm 1 năm đổ về đây thì xem được log lướt web nhé bạn. mình k0 nắm rõ lắm, nhưng trong vóng 6 tháng gần nhất chắc chắn xem đc.
ko gì là ko đc cả chỉ có điều lâu quá nó ko moi lại thôi, mà bạn kia chơi game thôi ko sao đâu, nó đánh là đánh đến UG nên các bạn ko dính đến ko có gì phải lo cả, mà thấy nhiều topic rồi người đc kêu lên cũng đã về bình thường rồi mà sao vẫn có nhiều người lo lắng vậy

mà ai gd với anh việt cường mới bị,hay dù ko gd với anh ấy cũng bị gọi lên vậy bạn
Các câu hỏi liên quan rất nhiều đến công việc làm trên mạng của mình, làm gì khai hết ra, sau đó thì hỏi có biết Nguyễn Việt Cường ở BT ko? nhưng nhìn bảng sao kê gd tk ngân hàng thì dài lắm, những gd trực tuyến dc liệt kê ra hết, nhưng có lẽ có cái gd vs ông NVC nên mới bị mời bạn ak.

ko gì là ko đc cả chỉ có điều lâu quá nó ko moi lại thôi, mà bạn kia chơi game thôi ko sao đâu, nó đánh là đánh đến UG nên các bạn ko dính đến ko có gì phải lo cả, mà thấy nhiều topic rồi người đc kêu lên cũng đã về bình thường rồi mà sao vẫn có nhiều người lo lắng vậy
Tại vì tâm lý bác ạ, nếu như mình dc mời lên ko gần gd, cái j mình cũng tự giải quyết thì ok, nhưng đằng này ng nhà biết mình có giấy mời là e cảm thấy khó chịu rồi ak, chuyện của mình mình ko mún liên quan j đến gd cả.

mà cái thông tin đó bạn lấy ở đâu cho mình biết để an tâm bạn ơi
xem log gd ở đâu thế bác ơi

Vấn đề này vẫn chưa ai hiểu hay sao: NVC bị truy tố vì tội kinh doanh trái phép. Vì ở vn chưa có luật về tiền ảo nên chỉ có thể khởi tố về kinh doanh trái phép. Nhân vật này kinh doanh tiền ảo trên lãnh thổ việt nam cũng là 1 hình thức kinh doanh nhưng lại ko có giấy phép kinh doanh, hoặc mình cũng nghe nói hắn mở công ty và đăng ký 1 ngành nghề kinh doanh nào đó nhưng lại kiếm lời bằng kinh doanh tiền ảo nên bị điều tra là đúng r.

Vấn đề này vẫn chưa ai hiểu hay sao: NVC bị truy tố vì tội kinh doanh trái phép. Vì ở vn chưa có luật về tiền ảo nên chỉ có thể khởi tố về kinh doanh trái phép. Nhân vật này kinh doanh tiền ảo trên lãnh thổ việt nam cũng là 1 hình thức kinh doanh nhưng lại ko có giấy phép kinh doanh, hoặc mình cũng nghe nói hắn mở công ty và đăng ký 1 ngành nghề kinh doanh nào đó nhưng lại kiếm lời bằng kinh doanh tiền ảo nên bị điều tra là đúng r.
thánh nào clone thế -__-

mình xin hỏi lại pro giúp với, nếu có chơi ít head tail SOD thì có bì xem history lướt web mình ko
mà hồi đó chơi từ tháng 4 -7 năm 2012 rồi

o_O mà mình có đang phạm pháp ko nhỉ?
Tất nhiên là không rồi :)
:( Học hết đại học rồi mà mấy cái luật còn lu xa bu quá

úp pro đi ăn hết ròi ah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member