Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

HCM vẫn chưa có động tỉnh gì :D, các bạn giao dịch từ 1 tr trở xuống không cần phải lên đâu. Nó cũng không quy tội được các bạn, vì giao dịch quá nhỏ. Tội cho các bạn ở HCM mà phải về tận quê xa xăm chỉ vì gd có vài triệu với shoplr.

HCM vẫn chưa có động tỉnh gì :D, các bạn giao dịch từ 1 tr trở xuống không cần phải lên đâu. Nó cũng không quy tội được các bạn, vì giao dịch quá nhỏ. Tội cho các bạn ở HCM mà phải về tận quê xa xăm chỉ vì gd có vài triệu với shoplr.
Như vậy liệu có ổn ko bác, có bị gán tội chống người thi hành công vụ ko @@

Như vậy liệu có ổn ko bác, có bị gán tội chống người thi hành công vụ ko @@

GD vài chục tới vài trăm ngàn , mình nghĩ không có gì nghiêm trọng đâu. Bức quá nó gửi giấy lần 2 rồi lên !

vụ này điều tra quy mô quá. Chắc số lượng người được mời đến để hỏi thăm đạt kỷ lục ở VN luôn quá

Có tiền sell trên mục Exchange mmo qua trung gian luôn cho chắc , vừa được giá , ko sợ mấy chú CA sờ gáy ihihihi

mời thì lên chắc cũng ko vấn đề gì (như mấy bạn đã lên trc), ngại mấy bạn ở quê khi có giấy mời của CA xung quanh không hiểu chuyện cứ xì xào đồn thổi lung tung thôi.

Các chú các anh ở Vĩnh Long đoc nhé!
LÊn sẽ gặp đại úy Lê thị Ánh Hồng! Phó phòng công an điều tra công an TP Vĩnh Long!
1. E có biết hôm nay e bị mời lên vì lí do gì ko?( Dạ e biết! Liên quan đến a NVC)
2. E có biết NVC là ai ko? ( dạ ko! E chỉ quen trên mạng và gd vài lần chứ ko gặp mặt bao giờ)
3. Làm the nào e quen biết với NVC? ( qua bạn bè e gioi thiệu)
4. E giao dich voi NVC bằng hình thức nào qua Bank nào? ( E chỉ gd qua vietcombank)
5.Số tiền e gd là bao nhiêu? Vào time nào? (11tr và vào tháng 7)
Hết! Đừng pm yh! Mấy hôm nay mình tl với mấy members trên mmo nhiều quá nên ko muốn tl về vấn đề này nữa!

:( TG chưa thấy động
Sao bên Bến Tre chạy qua VL rồi xuống các tỉnh tây nam bộ mà ko đi qua TG, LA, HCM nhỉ . . .:)
Hi vọng qua thôi cái nạn này - đầu năm nãn quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week