Help Bị Claim và âm tiền

Sany

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Các bác cho hỏi em bán hàng trên cái trang kia, mà bán hàng digital với kiểu như làm freelancer, bây giờ tự nhiên thằng chủ site nó claim paypal và đòi lại tiền của em, pp nó đang giữ và em đang giải quyết, mà nó bắt có tracking đồ ko có thì làm như thế nào ạh ?

Last edited:
Các bác cho hỏi em bán hàng trên cái trang kia, mà bán hàng digital với kiểu như làm freelancer, bây giờ tự nhiên thằng chủ site nó claim paypal và đòi lại tiền của em, pp nó đang giữ và em đang giải quyết, mà nó bắt có tracking đồ ko có thì làm như thế nào ạh ?
Tài khoản em rút tiền ra cả tháng rồi mà bây giờ nó đòi nên âm tới 2000 lận. ko biết ko thắng nó có bị gì ko =.=
chỉ em làm em bay cách cho :D

cái này gỡ như thế nào để thắng đây nhỉ, mình vào trang của nó mở thông tin order completed của khách hàng với mình rồi send cho paypal được không ? bởi vì trước khi mình nhận được tiền của site này thì nó đã giữ tiền của mình 7 ngày rồi, 7 ngày sau khi khách hàng thanh toán mình mới nhận đc tiền của nó trả, bây giờ tự nhiên đòi lại ko biết sao. (

không có thông tin cụ thể thì ko giúp được
giấu site thì chịu

Tài khoản em rút tiền ra cả tháng rồi mà bây giờ nó đòi nên âm tới 2000 lận. ko biết ko thắng nó có bị gì ko =.=

cái này gỡ như thế nào để thắng đây nhỉ, mình vào trang của nó mở thông tin order completed của khách hàng với mình rồi send cho paypal được không ? bởi vì trước khi mình nhận được tiền của site này thì nó đã giữ tiền của mình 7 ngày rồi, 7 ngày sau khi khách hàng thanh toán mình mới nhận đc tiền của nó trả, bây giờ tự nhiên đòi lại ko biết sao. (

vụ này mình giải quyết dc, có điều giờ đang có 4,5 khách đặt chỗ trước rồi nên tớ k xử lý ngay dc, đang thức ngày thức đêm để cố gỡ hết

Site nó quyết lấy lại tiền thì khó mà giữ lắm bạn ạ
Nếu mà âm tiền quá 120 ngày thì acc PP cũng chầu trời luôn :D

Phạm Thi bợ bạc nhé :D

cày ngày cày đêm gỡ pp cho ae bợ bạc cả tóc ra rồi :oops:

vì ae quyết chấp nhận vất vả để ae có cái acc pp trust cao để còn kiếm $ :(

:p:p

cày ngày cày đêm gỡ pp cho ae bợ bạc cả tóc ra rồi :oops:

vì ae quyết chấp nhận vất vả để ae có cái acc pp trust cao để còn kiếm $ :(

:p:p

Cố lên ông :)
Cái gì cũng có cái giá của nó hết :)

Announcements