Help Bị Cloudflare dí quá. Host offshore có bị sao không?

bạn cho mình hỏi code để chia sever 1 or sever 2 or 3 wordpress có hỗ trợ ko bạn , mình đang bị mắc kẹt ở đây làm đồ án pass môn cho web phim
vps thì dùng LarVPS thích chia bao nhiêu thì chia

dạ ý e là trong mấy web phim e hay thấy có sever1, sever 2 khi người dùng load vào sẽ ra video từng sever đó á bạn , mình đang tìm code mẫu cho đoạn này
cái này code thui .. có rì đâu // vài trăm k là có người nhận

chỗ nào vậy bác, giới thiệu e với
lên gr wordpress thạch phạm .. đăng một cái có ối ông nt luôn (cản thận scam or code đẻo)

P.s: Còn em thì tự múc lấy ;););) đi coppy người khác thui :pepe_the_Frog_018::pepe_the_Frog_018:

Host em xài Offshore nên không vấn đề gì
Còn thằng cloudflare nó bị report nên foward tới em
Cho em hỏi kệ xác ko xoá thì cloudflare nó có chế tài gì với Domain em ko? Host em xài Dedicated offshore nên ko sợ
Content thì quan trọng nên xoá thì rớt thảm lắm
Cảm ơn
Bạn đang dùng dịch vụ gì của CloudFlare vậy? Mình tính dùng dịch vụ Streaming của nó (CDN), không biết có ổn không, vì mình có thể sẽ upload có nội dung 3x hoặc dính bản quyền.

Bạn đang dùng dịch vụ gì của CloudFlare vậy? Mình tính dùng dịch vụ Streaming của nó (CDN), không biết có ổn không, vì mình có thể sẽ upload có nội dung 3x hoặc dính bản quyền.
dính bản quyền thì dùng hosting ignore DMCA, dùng cloudflare chi nó lại đấm cho, chưa kể pricing cloudflare có rẻ bằng hosting đâu

Này khứa cloudflare thì là thống báo giúp thôi, sợ gì? (Trừ khi mua domain tại cloudflare) chứ cloudflare chỉ chuyển tiếp thông tin. cùng lắm thì không sài nó nữa 🤣 .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom