SCAM Bị Con Cờ Hó Trong Forum Hack Mất 4k

Status
Not open for further replies.
mình đặt pass 15 chữ cái bao gồm hoa thường sô ký tự đặc biệt thì có thể bị hack ko cậu o_O
Cậu đặt như thế thì thánh nó hack được à :v :v

Bạn thớt thật là kém hiểu biết :) Mỗi lần bạn giao dịch thì số ví của bạn sẽ được post vào http://e-stellar.co.uk/addr.php?input=gDSSa75HPagWcvQmwH7D51dT5DPmvsKL4q
Lúc đó hacker có tools lọc ra user rồi chạy check password thì nó hack được thôi. Đáng ra em không nói gì bác đâu. Nhưng tại bác chửi mấy bác kia, và có thể tiếp theo là em. Em thấy ngứa mắt nên mới nói cho bác thôi

Kinh nghiệm rút ra từ topic này: đừng đặt yahoo có chử "hacker" :v
thứ nhất bác nhìn kỹ cái proof rồi nói chuyện nhé , mình ko chửi ai hết , cũng chẵng ko phải ko có lí do mà mình lập topic này .
thứ hai là chẵng có thằng hacker nào ngồi check hết tất cả các acc của mình mà lụm luôn 30STR dư trong acc, chuyển về 1 acc có tên vietnam nhé ngay cả 14STR nó còn ko tha
bác nói chữ kém hiểu biết thì chắc là bác đấy :)

Đề nghị bạn @uniboys đưa bằng chứng rõ ràng lên nhé. hoặc theo mẫu để giải quyết.
Status: (Waiting, SCAM, ...)
Nick MMO:
Nick Yahoo:
Nội Dung:
Proof:
Link Topic Scam: (nếu có)
Thân

vcxvcxvcxv-png.34829

Các bác xem cái proof thứ 2 của bác thớt đây này

Tóm tắt : Bác ý mất 4k str bị chuyển vào tài khoản khác là : loser113

Lên mmo4me , vào toppic thu mua str có bác loser4... kia cũng rao bán 4k str

>>> Có 1 sự trùng hợp ko hề nhẹ , vì theo thói quen đặt tên tài khoản thường vẫn giữ 1 cái nét gì đó chung chung để cho dễ nhớ

vcxvcxvcxv-png.34829

Các bác xem cái proof thứ 2 của bác thớt đây này

Tóm tắt : Bác ý mất 4k str bị chuyển vào tài khoản khác là : loser113

Lên mmo4me , vào toppic thu mua str có bác loser4... kia cũng rao bán 4k str

>>> Có 1 sự trùng hợp ko hề nhẹ , vì theo thói quen đặt tên tài khoản thường vẫn giữ 1 cái nét gì đó chung chung để cho dễ nhớ
chuẩn bác :)

Đầu tiền mình xin nhắc nhở bạn @uniboys về tiêu đề của topic report.

Tiếp theo, mình yêu cầu bạn đọc rule và sửa lại bài viết của bạn theo đúng rule, nói rõ người bạn muốn report là ai. Và đưa log chát và các bằng chứng liên quan lên topic này nhé. Bạn hãy sớm sửa lại để được giải quyết bạn nhé.

Thân !

Topic không đủ bằng chứng report, và không sửa lại như mod yêu cầu

Topic close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member