Bị đá ra khỏi Quiz ( đã update trước đó) co pay ko?

imyoona

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Như tiêu đề ai tl giúp e cho e yên tâm với

Attachments

• Screenshot (10).png
    Screenshot (10).png
    122.1 KB · Views: 161
có thể có mà cũng có thể là không , thời gian sẽ trả lời cho bạn :D lảm nhảm nữa rồi

A e được pay hết rùi mà. Năm mô a di da cho bác. Tháng vừa rùi thì các kênh bị đá mà ưa die, vẫn còn bật nút kiếm tiền vẫn dc pay.

A e được pay hết rùi mà. Năm mô a di da cho bác. Tháng vừa rùi thì các kênh bị đá mà ưa die, vẫn còn bật nút kiếm tiền vẫn dc pay.
nghe bác nói cũng yên tâm,trang thái kênh vẫn còn dc liên kết với Quiz,vẫn bật kiếm tiền,video vẫn có quảng cáo,e support nó bảo là do chính sách youtube nên đá e ra còn pay hay ko nó ko đề cập

yên tâm là được pay, do của bạn nhiều quá, mà cho em hỏi ké là pp pay max là bao nhiêu đối với tài khoản chưa ver nhỉ các bác?

vậy đợi đi yên tâm nó sẽ pay, vì mấy kênh đá vừa rồi nó pay qua wz hết rồi
vẫm pay b nhé
yên tâm là được pay, do của bạn nhiều quá, mà cho em hỏi ké là pp pay max là bao nhiêu đối với tài khoản chưa ver nhỉ các bác?
tháng này cập nhật rồi , sáng nay 15 mở máy lên vào yt bay mẹ kênh rồi :( không biết update rồi die kênh nó pay không các bác.
bác nào có đơn kháng cáo cộng đồng share em với o_O

Bác có cheat choác j ko? Nếu bác cheat bị đá thì nó ko trả, còn bác bị đá vì 1 nguyên nhân khác ngoài cheat thì nó sẽ trả, đơn giản vậy thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back