Ask Bị đóng băng tài khoản pokerstar

smallboy

Junior
Reactions
150
MR
0.000
Nó đẻ ra mấy trò lừa đảo đấy . Bọn pokerstar toàn cao thủ lừa . Nhưng yên tâm nó éo thèm lừa dân việt nam nghèo kiết xác đâu .
đùa à = ))

thằng nào mà nó chẳng lừa, min deposit là 10$ nghĩa là thằng nào có 10$ nó đều lừa hết.

mà trong này dog seeder pokerstar không ít, toàn topic dog seeder = ))

Last edited:

pokermessi99

Junior
Reactions
10
MR
0.000
đùa à = ))

thằng nào mà nó chẳng lừa, min deposit là 10$ nghĩa là thằng nào có 10$ nó đều lừa hết.

mà trong này dog seeder pokerstar không ít, toàn topic dog seeder = ))
Nó lừa hết vậy mà nó lại thành trang Poker số 1 thế giới . Với lượng người chơi đông nhất thế giới . Lúc đông có gần 150 ngàn người online . Vậy 150 ngàn người bị nó lừa mà vẫn đâm đầu vào chơi à .

bạn veri được chưa, thử gửi Sao kê tk ngân hàn xem , nó ko chấp nhận hóa đơn cáp đâu.
e có gửi rồi, chứng minh và mấy cái hoá đơn (mua hàng, hoá đơn nạp tiền vào tài khoản ngân hàng) và giấy nhấn nhận tài khoản ngân hàng của ACB nữa nó vẫn bảo vẫn thiếu. Như kiểu nó làm khó cho mình, nản luôn.

e có gửi rồi, chứng minh và mấy cái hoá đơn (mua hàng, hoá đơn nạp tiền vào tài khoản ngân hàng) và giấy nhấn nhận tài khoản ngân hàng của ACB nữa nó vẫn bảo vẫn thiếu. Như kiểu nó làm khó cho mình, nản luôn.
giấy nhận tài khoản ngân hàng là gì, ra ngân hàng bảo cho em in tờ sao kê tài khoản thẻ ngân hàng trong 1 tháng hoặc 1 tuần gì đó, rùi bảo nó đóng mộc luôn, SCAN mặt trước và mặt cuối cùng là được.
chứ mấy hóa đơn và biên lai gửi tiền nó ko nhận đâu bạn

giấy nhận tài khoản ngân hàng là gì, ra ngân hàng bảo cho em in tờ sao kê tài khoản thẻ ngân hàng trong 1 tháng hoặc 1 tuần gì đó, rùi bảo nó đóng mộc luôn, SCAN mặt trước và mặt cuối cùng là được.
chứ mấy hóa đơn và biên lai gửi tiền nó ko nhận đâu bạn
Giấy xác nhận tài khoản ngân hàng, có dấu đỏ đàng hoàng mà. thôi để hôm sau em làm thử cái xác nhận số dư nữa xem có ok không. chức cũng ko thíc dùng tài khoản ảo. Thánks bác nhé

Giấy xác nhận tài khoản ngân hàng, có dấu đỏ đàng hoàng mà. thôi để hôm sau em làm thử cái xác nhận số dư nữa xem có ok không. chức cũng ko thíc dùng tài khoản ảo. Thánks bác nhé
bạn cứ bảo nhân viên in cho tờ SAO KÊ TAI KHOAN CÓ mộc đỏ, cái này gọi là bankstatement rùi SCAN cho rõ.

Mình trước cũng sợ khi ăn nhiều nó banned nên chủ động gửi nhiều proof, nó cũng support vui vẻ lắm, mình cũng lắm chuyện lắm, nào là quyên tk Z bảo nó đóng nó cũng đóng cho Z để rút được bằng MB nó cũng làm mà cũng chẳg hỏi han gì mình về veri mình tự contact nó, cũng nhiệt tình lắm

locvinhsu

Hero
Verified
Reactions
699
MR
0.005
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Có ai bị như mình không, mình bị bọn pokerstar nó đóng băng tài khoản, bảo do kiểm tra định kỳ gì đó, mình đã gửi đẩy đủ các giấy tờ cần thiết, chứng mình thư, hoá đơn các kiểu, nhưng nó vẫn bảo thiếu mà không hợp lệ, bảo cái này ko đc mình lại kiếm hoá đơn khác giấy tờ khác để gửi cho nó, thế mà gửi đi gửi lại nó vẫn bảo ko đc Thấy ức chế thế, éo muốn chơi pokerstar nữa. Ai có cách gì chỉ bảo em với? vì ko muốn dùng tài khoản ảo, lâu lâu lại bị nó khoá rất mất việc, nhỡ sau đang nhiều tiền trong tài khoản lại bị khoá mà ko lấy lại tài khoản được. Hoặc nên chơi 888 không? đánh bên nào nạp tiền nhanh gọn và uy tín?
Nếu chơi bên 888poker thì uy tín, nhưng tiền về trong vòng 3-4 ngày làm việc.

cutun2201

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Mình chơi bên PS đã lâu (khoảng 5 năm) mà chưa từng bị đóng tk bao giờ (cũng gửi vào rút ra rất nhiều lần, và mình chỉ chơi tournament chứ kg chơi cash :))
Nên mình nghĩ bác chủ cứ bình tình xem kĩ nó yêu cầu gì và gửi đúng theo yc của nó chắc ok thôi.

vipkidatm

Verified
Reactions
373
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
lúc đăng ký thì gửi giấy tờ cho nó xác nhận luôn . chơi 2 năm rồi . nó có khoá tk 2 lần gửi mail giải thích phát là nó thả liền chẳng gặp vấn đề gì cả !! Quan trọng là đừng bao giờ chơi gian lận hay fake giấy tờ !!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week