Help Bị Fileserve cảnh báo ?????????

tuli8x

Junior
Reactions
39
MR
0.001
WARNING: A sophisticated security system has been developed to monitor fraudulent behavior and abuse of the referral program. If you try to get the referral earnings from your own downloads or otherwise try to defraud our system by creating your own referrals under your own login, we will ban all accounts involved and withhold money from this kind of activity. Please DO NOT abuse the referral program.

Đó là do sao nhỉ ?

CÓ bị Ban acc ko vậy ? :binhsua90::binhsua90:

bihung61

Senior
Reactions
97
MR
0.158
Một hệ thống an ninh phức tạp đã được phát triển để theo dõi hành vi lừa đảo và lạm dụng của chương trình giới thiệu.Nếu bạn cố gắng để có được thu nhập giới thiệu từ tải của riêng bạn hoặc nếu không cố gắng để lừa gạt hệ thống của chúng tôi bằng cách tạo ra các giới thiệu của bạn theo thông tin đăng nhập của bạn,chúng tôi sẽ cấm tất cả các tài khoản có liên quan và khấu trừ tiền từ các loại hoạt động này. Xin vui lòng DO KHÔNG lạm dụng các chương trình giới thiệu.

Reactions
804
MR
0.001
Cái này lâu rồi mà . Nói chung có ref thì hên xui thôi . Nhưng dạo này thấy nó bớt rồi mà , có lẽ qua vài lần banned theo kiểu thà giết lầm còn hơn bỏ sót , mấy ông cheat cũng chùn tay nên giờ chắc ko cheat nửa nên nó ko giết nửa .

Reactions
390
MR
0.000
Thế có cách nào gỡ không xếp ?

Em chả gian lận gì cả..... !

Chỉ có thằng ref đó em share nguồn XXX giống nhau => File giống nhau

đó là cảnh báo chung cho tất cả mọi người mà đâu phải mỗi mình bạn có cảnh báo đó đâu, nếu ref kia chả quen biết gì với bạn thì chả có gì phải xoắn yên tâm mà làm việc đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week