Bị giao thông bắt thì làm thế này này! =))

nó biết bị quay nên nhịn đó :binhsua27:, thử chỗ vắng xem thèn này ra tương :binhsua33:

đuổi theo chuyến này. thằng kia thành tương luôn :m020:

:m020: thằng này bây giờ số phận đi về đâu rầu

Tội mấy chú công an.
Mình không có ác cảm với mấy chú CAGT vì vài lần được tha rồi :binhsua25::binhsua25::binhsua25:

:m020: thằng này bây giờ số phận đi về đâu rầu

Thằng này ngay sau khi về đến nhà, bị bọn an ninh, hình sự + giao thông vào tóm gọn về đồn và sau đó thì.... (chắc ai cũng biết hậu quả khi về đến đồn!) :binhsua32::binhsua32::binhsua35:

P/s: Clip trên xảy ra ở LS quê mình! Híc!:binhsua76:

nó chả chạy mất người rồi :)) -=)),.. lúc nó vít ga vụt cho 1 phát vào đầu là nằm :))
nó vừa co chân lên cái đã chạy mất người rồi :)) -=))

Tội mấy chú công an.
Mình không có ác cảm với mấy chú CAGT vì vài lần được tha rồi :binhsua25::binhsua25::binhsua25:
em là con gái mà Bon! Còn Boy tụi anh thì Xì $ ra thì mới được tha! :binhsua21:
Rich ngủ chưa mà giờ này bon chen lên trên này thế? :binhsua26:

Hum trước mình có đi xe máy đèo NY xuống HN lúc về ko nhìn biển đường cấm xe máy, mới chớm vào mà chú công an đã ra bắt ui. Phạt 750k và giữ xe 30 ngày, nản. May quá hum đó ko mang theo nhiều tiền bảo e có mỗi 150k a nhận cho :D mới đầu ko nhận nhưng mình kẹp vào quyển sổ của anh ta thế là mới nhận. Và dc 1 câu : " Lần sau rút kinh nghiệm nha"

Nó liều thì cũng phải sợ nó thôi :m146:

em là con gái mà Bon! Còn Boy tụi anh thì Xì $ ra thì mới được tha! :binhsua21:
Rich ngủ chưa mà giờ này bon chen lên trên này thế? :binhsua26:
Em con gái nên em ra chiêu mỹ nhân kế,còn anh thì xuất chiêu đua cùng mấy chú à,giống hôm bữa đó:binhsua26::binhsua26::binhsua26:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,484
173,660
Latest member
msi2462024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week