Bị giựt $.....Help !

thaivinhmanh

Newbie
Reactions
31
MR
0.000
Tình hình là tớ có mua pp của 1 thằng....sau đó pp của nó bị limit vì pp nó tự mở case , $ tớ mua của nó bị pp trả ngược lại tk nó , mà tớ đã pay VND qua DA cho nó rồi , giờ nó trốn mất tiêu , giờ tớ phải làm sao đây , nó hứa với tớ là 6 tháng hết limit nó rút rồi send lại $ , giờ qua 6 tháng rồi , nó cũng mất tích luôn , theo các cậu , nếu tớ dùng info bank của nó đi báo CA , vậy có đc ko , mà chuyện đó cách đây 6 tháng , nếu đem ra kiện thì có đc hay ko :(( , giúp tớ với

Mình khuyên các bạn ko nên mua PP nữa, chỉ có người bán PP có lợi thôi vì khi limit thì tiền sẽ dc reserve về acc người bán, người bán nhận dc tiền của mình + nhận dc tiền reserve nữa, đúng là tuyệt thật.

Upvote 0
Mình khuyên các bạn ko nên mua PP nữa, chỉ có người bán PP có lợi thôi vì khi limit thì tiền sẽ dc reserve về acc người bán, người bán nhận dc tiền của mình + nhận dc tiền reserve nữa, đúng là tuyệt thật.
Bác chocon kêu mở lại dịch vụ mua PP mà :(

Upvote 0
Kiếm giang hồ chơi nó đi bạn ơi!!!! đây là cách tốt nhất...
nick name nói lên tất cả :))
P/s Sau vụ này cậu rút đc nhìu kinh nghiệm ấy chư...ít ra trong cậu có tính kiên trì rất cao..và hơi tin người đấy bạn..MMO phức tạp :|

Upvote 0
sợ thật, 1 giao dịch kéo dài nửa năm mà bạn cũng giao dịch, hic, báo CA thì nó lại chửi cho, mình nghĩ giao dịch của pp, ap, lr chả bao giờ công an giải quyết cả vì đó toàn của bọn nc ngoài mà

Upvote 0
báo công an hả , VN chưa quy định về cái gọi là tiền ảo này đâu mà nhất là bên nước ngoài nếu mà là zing hay Vcoin thì bạn mới kêu là lừa đảo chiếm đoạt tài sản đc , thôi 4 củ của bạn coi như là 1 bài học nhé , mà nếu có mua PP SLL nên TW rồi chính tay mình gửi , nhỡ đâu thằng nào nó gửi mất phí , nó mở tranh chấp lúc đó nó đc cả chì lẫn chài đấy

Upvote 0
bác này có tính kiên nhẫn cao vun vút ấy nhỉ , khâm phục bác này thật đó

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week