SCAM Bị hack 120k STR ai giúp em với

Status
Not open for further replies.
hôm qua vừa sắm thử gần 100k xem có ai hack ko mà hok bị :(
chứng tỏ các bạn chơi MMO mà bảo mật kém và rất hám lợi từ các tool kiếm coin :(
ps: chia buồn cùng bạn

Đưa mình claim cho lấy 1/4 thôi... mất acc nào mình chịu acc đó :D
AI PM CHỈ CHO CÁCH K BỊ HACK CLAIM .. CHỈ LẤY CHÚT FEE CÔNG NGHIÊN CỨU :D

trang kiểm tra số stella của một acc là trang nào vậy các bác. Em mất tiền em tiếc quá post lên thôi, chứ cũng không nghĩ lấy lại được. haiz, của thiên trả địa,

Sáng ra lên nhận bonus các acc xong,chưa kịp làm gì thì em vừa bị con chó này hack lấy mất 120k STR về user: toiyeuanhtam. Hình như hôm em thấy có ai biết cách đòi lại. Ai biết giúp em với em chia 50-50. hix, bao công sức của em gần 10 triệu chả ítView attachment 35069
Thớt có đôi bom ko vậy mọi người ko để ý là nick nhận 120k là tiếng việt ah. Hơn nữa sau vụ gd 120k là vụ gd 35k kìa cẩn thận bị thớt dụ bán rồi lên đây nhờ hốt lại nha

Bị hack mà ko bị hack hết mà còn lại 35k à thằng nào hack mà nhân đạo quá vậy

Thớt có đôi bom ko vậy mọi người ko để ý là nick nhận 120k là tiếng việt ah. Hơn nữa sau vụ gd 120k là vụ gd 35k kìa cẩn thận bị thớt dụ bán rồi lên đây nhờ hốt lại nha
bạn vui tính quá, tui rảnh chắc mà làm cái chuyện đó, nó chừa lại 35k t phải rút ngay sang user khác, còn t chưa có gan cọp mà bán xong post scam đòi lại, đang mất tiền bạn vui lòng nói cẩn thận

Nổ ít thôi. Đi đâu cũng bị hack @@ về đóng cửa cài wwin lại đi

mình bị tự động chuyển cho thằng stellarantispam có cách nào hgiusp mình với . còn mấy acc mà ko giám nhận

Kinh thế bác @@....hơn chục củ...chia buồn
e bị 2 acc 3500 tỡn rồi, ghost máy và dùng trình duyệt ẩn danh + copy và paste!
Qua nay k vấn đề gì....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week