SCAM Bị hack 50k str

Status
Not open for further replies.

tuan6956

Hero
Reactions
610
MR
0.025
Mình post lên đây cho các bạn cẩn thận vs tài khoản str của mình
Pas minh đạt có cả kí tự đac biệt mà bon nó vẫn mò ra
Từ hồi thấy hacker tùm lum minh đã cảnh giác thế ma van bi hack nhọ vl

vừa định lập nick chuyển sang vì để ở stellar k yên tâm nghe tin này @@

Cứ site nào có xác thực 2 bước thì quăng str vào, còn k thì đừng có dại. Đôi khi admin site nó cũng thông mình đấy. STR đang hót mà.
Mình post lên đây cho các bạn cẩn thận vs tài khoản str của mình
Pas minh đạt có cả kí tự đac biệt mà bon nó vẫn mò ra
Từ hồi thấy hacker tùm lum minh đã cảnh giác thế ma van bi hack nhọ vl

Mình cũng bị 25k

Đệt bố nó mình thì có chơi đâu tập tành chơi 4 cái face dành dụm dc 21K thì con chó nhà nó chứ vừa sent dồn vào 1 acc thì 30 phút sau nó hack mất
nick nó chuyển là : heocoi21
Còn giờ này mình đã rút KN có nhiêu sent thằng vào Juscoin bảo mật 2 lớp qua điện thoại thách thằng bố nhà nó cũng chào thua

Đệt bố nó mình thì có chơi đâu tập tành chơi 4 cái face dành dụm dc 21K thì con chó nhà nó chứ vừa sent dồn vào 1 acc thì 30 phút sau nó hack mất
Còn giờ này mình đã rút KN có nhiêu sent thằng vào Juscoin bảo mật 2 lớp qua điện thoại thách thằng bố nhà nó cũng chào thua
đấy là hên thôi , chứ mà để nó cho vào chế độ auto thì lại :D

chuyen wa nhu the nao ?

kinh quá.đang có sll mà đọc ghê vãi.chủ thớt mk bao nhiêu kí tự.có khi phải đề nghị admin bảo mật lại hệ thống thôi

các bác cho em hỏi, chuyển STR lên justcoin hoặc bx thì có thể chuyển ngược lại về tài khoản stella để bán stella ko. :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week