Bị Hack Acc LR Megatypers! Hỏi - Đáp - Gấp!!!

Status
Not open for further replies.

daominhdam

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi, mới hôm qua còn làm việc bình thường. Tới hôm nay vào kiểm tra có mấy nick sang tuần đủ pay nhưng ko hiểu sao LR của các nick bị đổi sạch (search trên mạng thấy ra cái tên này: Yeo Weiliang - U0705860). Theo quy định của Mega là ko thể đổi được Pass với LR, Group của mình mấy trăm account giờ có nguy cơ bị hack toàn bộ rồi. Ai biết cái này giải đáp giúp mình với. Chuẩn bị tới thứ 2 là $ về LR của nó rồi.
Huhu...:binhsua53:

Hic. Pm tunvit mà ko thấy trả lời gì cả. Ai có giúp mình với.
Yahoo: daominhdam
Thanks mọi người nhiều!

Bị hack đổi LR thì cần biết cả id và pass. MEga ko dổi được pass, nên có đổi LR lại thì hacker cũng có thể đổi lại trước khi mega pay, nên khuyên rằng bỏ đi -.-

Bị hack đổi LR thì cần biết cả id và pass. MEga ko dổi được pass, nên có đổi LR lại thì hacker cũng có thể đổi lại trước khi mega pay, nên khuyên rằng bỏ đi -.-

Hết đợt này người ta sẽ bỏ @@ hiểu ko:binhsua48:

Mọi người ai có soft change được LR cho mình xin với. Mình là chủ group chỉ mong đổi lại các account để pay về thanh toán cho member, ko có ý gian lận, chơi xấu ai cả. Giờ có nhờ một số cao thủ đổi lại được LR nhưng nó dùng soft change lại liên tục mình cũng bó tay rồi. Ai có pm cho mình với. Cảm ơn.
Ai bị thằng này hack account thì cảnh giác nhé. "Yeo Weiliang: U0705860"

Mọi người ai có soft change được LR cho mình xin với. Mình là chủ group chỉ mong đổi lại các account để pay về thanh toán cho member, ko có ý gian lận, chơi xấu ai cả. Giờ có nhờ một số cao thủ đổi lại được LR nhưng nó dùng soft change lại liên tục mình cũng bó tay rồi. Ai có pm cho mình với. Cảm ơn.
Ai bị thằng này hack account thì cảnh giác nhé. "Yeo Weiliang: U0705860"
change lại đc chưa, chưa đc thì pm tui tui sửa lại cho

Đổi lại LR!

Hiện tại đang nhờ bạn "hotonhuy" change lại giúp 1 số account mega bị đổi LR do thành viên trong Group public thông tin. Có khoảng 15 account đang chờ pay và sắp đủ minpay nhờ bạn đổi lại giúp mình qua LR: U5942432.
Cám ơn bạn rất nhiều!
Chú ý: Các bạn nếu gặp trường hợp như mình nên cân nhắc với 1 số yahoo này nhé, mình nhờ đổi qua mà nó đổi hết sang LR của nó: [email protected] (LR: U0708058 - U0224058 -U5394066)

Hiện tại đang nhờ bạn "hotonhuy" change lại giúp 1 số account mega bị đổi LR do thành viên trong Group public thông tin. Có khoảng 15 account đang chờ pay và sắp đủ minpay nhờ bạn đổi lại giúp mình qua LR: U5942432.
Cám ơn bạn rất nhiều!
Chú ý: Các bạn nếu gặp trường hợp như mình nên cân nhắc với 1 số yahoo này nhé, mình nhờ đổi qua mà nó đổi hết sang LR của nó: [email protected] (LR: U0708058 - U0224058 -U5394066)
xác nhận đã exchange hộ bác

thật không đơn giản, change xong nó thấy nó change lại, wtf?? thui khuyên thớt, chịu bỏ đi thui, k thì ăn ko đc đạp đổ chứ nó ở trong tối mình ngoài sáng,...

chắc cũng là thành viên trong mmo rồi thấy bác báo change xong nó lại vào change lại :binhsua48:

tôt nhất là úp hết mấy cái lr lên, pro nào đem điều tra coi loại cờ hó nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week