Ask bị hack account?

Status
Not open for further replies.

hoangtuan9920

Senior
Reactions
199
MR
0.044
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình bị hack một acc PTU ,có login trên máy nhà và vps...trên vps chỉ login bằng ZOOM!!

Bị thay đổi email,pass,wmz.....
đang thắc mắc ko hiểu là ở đâu? máy nhà sài roboform + KIS 2015

đang nghi ngờ ko biết VPS có cài cái gì hay do cái ZOOM?

vâng bạn,mình chơi từ thời hotfile mà..1 email/acc là 2 pass nên lưu cẩn thận vào roboform....ko hiểu sao nó add số wmz vơi đổi email đc!! chạy KIS 2015 full scan cả ngày ko phát hiện ra cái gì

có khi bị hack cockie ấy ! trước bị hack 2 acc mà nó chỉ lấy để leech hết banwith !

Có khi nào liên quan đến thằng zoom ko nhỉ? Lúc trước nhớ có thằng filehost nào nó cảnh báo ko chịu trách nhiệm nếu log acc site nó vào zoom

chỉ là trên VPS với ZOOM thui chứ ở máy mình sài cẩn thận,email sài gmail veri phone,pass lưu roboform,KIS 2015,clear cookie firefox hàng ngày cho nhẹ máy....

Cậu dùng zoom free hay premium ?
Có bằng chứng gì chứng tỏ nó hack từ zoom không ?
"bị hack một acc PTU" --> cụ thể là acc gì ?

Zoom xài cả 4 5 năm nay không bị gì, cũng thấy topic cảnh báo trên wjunction nhưng vẫn đang xài :D

Zoom nhé. Thằng này scam trên wj đã cảnh báo r

Các anh cho em hỏi, nếu xóa cookie hàng ngày thì không ảnh hưởng gì đến paypal chứ, em new bie ạ ,mong các anh chỉ giáo

Tình hình là mình bị hack một acc PTU ,có login trên máy nhà và vps...trên vps chỉ login bằng ZOOM!!

Bị thay đổi email,pass,wmz.....
đang thắc mắc ko hiểu là ở đâu? máy nhà sài roboform + KIS 2015

đang nghi ngờ ko biết VPS có cài cái gì hay do cái ZOOM?
có $$ trong tk ko cậu :D ko có thì lo làm j cậu :D

Tình hình là có kẻ reset password,trong gamil có cái mail ''password reminder'',mình đã set up bảo mật cấp 2 cho gmail bằng SMS

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week