Ask Bị hack mất acc net mong các bác giúp đỡ.

Tình hình là e mới reg được 1 acc K6 làm được đủ min rồi acc mới chưa có w8 giờ em login thì nó báo là: Wrong username / password.
em reset lại pass thì nó báo là: No user account was found for the address given.
bác nào có cách lấy lại acc của em không ạ chỉ giúp em với hự hự cày từ đầu tháng đến giờ đủ minpay thì bị hack mất acc :(

Vải cho pro này, ksix thi nói mía đi còn k6

Bạn còn nhớ thông tin cá nhân khi đăng ký Ksix + Aff ID thì contact lấy lại bình thường thôi. Hasoffers nó vẫn lưu thông tin cũ khi bạn đăng ký :)

Bạn còn nhớ thông tin cá nhân khi đăng ký Ksix + Aff ID thì contact lấy lại bình thường thôi. Hasoffers nó vẫn lưu thông tin cũ khi bạn đăng ký :)
nó có đòi cải ip khi reg nữa anh...cái này hơi khó vì k biết ip reg khi nào :(

Thanks tất cả các bác đã nhiệt tình giúp đỡ em ạ trắc tối nay kendra ko onl rồi :( để thứ 2 bên đó làm việc em pm hỏi xem lấy lại được acc ko
1 lần nữa em cảm ơn các bác nhiều nhé.

Do code bọn has thôi bạn, bạn thi thoảng vào fogot pass rồi điền mail là ok. mình đã từng bị vài lần vậy tưởng nó del acc nhưng ko phải :-"

Mà k6 nó nát lắm rồi . Lấy lại ác chắc cũng chỉ để nó paid cho số $ đó . Nếu mà làm tiếp chắc là khó khăn :( . Đa số offers nó up nên đều phải request . Khi mình request rồi thì toàn bị Dissmis :(

nó có đòi cải ip khi reg nữa anh...cái này hơi khó vì k biết ip reg khi nào :(

Nói vs nó IPs ở VN là IPs động nên chắc nó bỏ qua. Chắc nó chỉ hỏi số đt khi đăng ký thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week