Bị hack mất Gmail có nhiều thông tin,các bác giúp em.

Trong gmail bạn đăng nhập vào.Bạn vào phần cài đặt tài khoản.bạn chọn khôi phục lại mật khẩu.Sau đó bạn add điện thoại vào.
Trong yahoo cũng tuơng tự

ủa yahoo cũng có bảo mật = phone nữa hả bác... lần đầu biết đấy Ô___Ô

tớ ngồi mò hoài mà ko ra bác giúp tớ tìm chỗ điền phone vào đc ko :(.... mà nó có bảo mật như gmail ko bác

Teamview có hack được ko các bác? :(.Em vừa xem lại nick thì không phải bác của Minh Chau bank,nick nó lớ lớ như thế.Có khi nào ăn quả lừa rồi.:(
Có thể chuyển file qua cho bạn lừa bạn chạy file đó :D.

Còn vụ AP thì nick đó scam rồi, 1 t/g nữa AP của cậu có thể bị reserve :)

Gmail có 1 số thông tin lúc đăng kí, như ngày giờ đăng kí, câu hỏi bí mật lúc đăng kí hoặc trước khi bị đổi...

Chào các bác.Thế quái nào sáng nay vào gmail không được luôn,đá qua nick yahoo cũng mất luôn.Paypal cũng không còn $ nào,LR bị hack mất cả pass.:((.Thiệt hại lớn quá.Em tìm lại cách vào Gmail mà không được luôn,câu hỏi bí mật quên mất tiêu rồi.:(.Có cách nào lấy lại được cái Gmail bị mất không các bác có cao kiến chỉ em với,tình hình là tất tần tật mọi cái quan trọng đăng kí ở MMO của em đều ở trong đấy.Cái email làm việc cũng bị hack nhưng lại ko bị đổi pass.
Các bác chỉ giáo giúp em phát.hixhixx
Kiểu này sao ex PP với mình được nhỉ! Chia buồn cùng bạn nhé!

Kiểu này sao ex PP với mình được nhỉ! Chia buồn cùng bạn nhé!
Tình hình là acc Gmail đã bị nó change hết cả rồi,coi như mất.Đã làm vài cách nhưng ko thấy tăm hơi gì cả.Em đã xóa cái email đó trong paypal rồi,vẫn còn email phụ trong đó,hi vọng vẫn ngon lành.Là 1 bài học để cẩn thận hơn.

Mình thấy có 1 người từng làm dc ! Câu nhờ 5 người bạn , tốt nhất mail của họ mail domain càng tốt , kêu họ hãy gữi mail vào hộp mail đã mất của bạn !! Khi support với gmail bạn hãy nói có thể cung cấp nội dung 5 mail gần nhất , có người đã thành công , chúc bạn may mắn !!!

Tình hình là acc Gmail đã bị nó change hết cả rồi,coi như mất.Đã làm vài cách nhưng ko thấy tăm hơi gì cả.Em đã xóa cái email đó trong paypal rồi,vẫn còn email phụ trong đó,hi vọng vẫn ngon lành.Là 1 bài học để cẩn thận hơn.
mình nghĩ là chỉ cần nhớ pass gmail cũ thì còn có thể cứu dc cái gmail của bác.hum bữa lấy lại dc cái của mình nè :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom