• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy (Bị hack, ngừng giao dịch )500k STR - rate 49k/1k viettinbank - vietcombank - baokim.vn

Status
Not open for further replies.
gia tài em co 40k str, lần trước chang bác 20k str cứ nghĩ ok, chang tiếp 20k str thì đi cúng cu hồn :confused:

Chứng minh thì mình chứng minh được, tuy nhiên đền 1/2 thì mình chết mất. Không biết mod định xử lý mình thế nào. Mình cũng chỉ làm ăn trade cò con mà thôi. Hix
thế bác nghĩ em mất 20k str thì không chết à? chỉ nghĩ cho mình vậy à? à mà bác bị hack là chuyện của bác, còn em gd là gd với nick yh của bác, không phải của thằng hack! ok? giờ bác tính sao?

duama thấy ngta bị hack, tui mới reg nick vào nhoi nhoi lên, dự là toàn clone của thằng hack
@maxryan9999 vào giải quyết đe, đnag loạn kìa

kiểu nào cũng phải bồi thường rồi, ít nhất cũng 1/2, chứ ngta giao dịch với nick yahoo của bác mà có phải của hacker đâu @@
Ko thì chịu ban nick tạo clone rồi làm lại cuộc đời :v

đm. đây

Thớt này uy tín mà gd gần 50 lần r send ko thiếu 1 xu chắc bác bị hack yahoo thật r thấy cái str username khác mà mình vẫn ấn send douma ko cẩn thận =.=

Thớt này uy tín mà gd gần 50 lần r send ko thiếu 1 xu chắc bác bị hack yahoo thật r thấy cái str username khác mà mình vẫn ấn send douma ko cẩn thận =.=
mình cũng ngờ ngợ, nhưng tin bác này uy tín, nên send xong mình mới kiểm tra. ngờ đâu..... may mà mới send 1 nửa

Tui nhớ lại thì có 3 nick chơi đểu tui là không sent mà nói có sent để câu giờ rút bitcoin của tui vì tui hay trade xong rút luôn, trong đó có 1 nick khả nghi nhất là ana.. gì đó, giờ tui ko dám log vào yahoo xem nữa, hi. Cô ta cho mình cái ảnh baokim để tư vấn rút tiền và làm điệu bộ câu giờ như mình đã nói ở trên. Giờ mình có thể show log chát đó lên. Gửi tiền nhiều lần mà lần nào check cũng không thấy, nick bx thì out ra liên tục.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week