bị hack paypal + gmail làm sao lấy lại được

haha contact với bọn google nó đã trả lại cho ta con Gmail yêu quí rồi. Chỉ tổn thất 0.09LR thôi
đây là cái log mà gmail nó ghi lại.
Cái IP màu đỏ là em đăng nhập ở nhà bạn ( hôm thứ 7)
Hôm sau tức là IP màu xanh bị hack. Nó đăng nhập hôm chủ nhật đó
các bác cẩn thận nhé đừng đăng nhập bậy bạ.

Thằng LOz này VN mà chơi Viêt Nam đúng là tham thì thâm con ạ keke

Lấy lại được rồi hả bạn chúc mừng bạn nhé! Lúc đâu mình đọc cái đó k quan tấm lắm nhưng hôm nay mới thấy hiệu quả của nó.
Lần sau cẩn thận hơn nhé bạn!

Em mới bị hack paypal với gmail.
các bác cho em hỏi làm thế nào để lấy lại được hả các bác giúp em với. Cai gmail của em dùng lâu lắm rùi. Giờ mà mất thì tiếc lăm. Con paypal thì chưa verify nên chắc thằng đó nó chưa làm được gì đâu.

Mà em có IP của thằng hacker luôn 113.168.85.79 cái ip này cũng đẻ chơi thôi chứ em cũng chẳng biết làm được gì. cũng Việt Nam. Nghèo với nhau mà nó ăn chặn của mình. Chán thật

hack mà để lộ ip như vậy thì. potay.com tóm cổ chém chết mẹ nó đi. Gmail thi sdt reg đâu... paypal gọi thẳng đến sdt của nhân viên paypal: 0086218913333 nó giả quyết. thánh họ

anh em dùng yahoo mail lấy lại dễ lắm, mình bị hack lấy lại được ngay, chỉ cần nhớ câu hỏi bí mật :D

google làm ăn tốt mà, vừa rồi tết xong mình cũng bị hack gmail, liên lạc với google khi ko nhớ câu hỏi bí mật, chỉ nhớ 1 mail trong tổng số 5 mail nó yêu cầu cung cấp, tháng lập mail cũng chỉ nhớ mang máng, chỉ điền chính xác đc tên, lần truy cập cuối cùng (ngày-giờ) , pass truy cập cuối cùng thế là google hỗ trợ lấy lại được gmail,từ khi phát hiện hack gmail đến khi lấy lại đc tk mất vài tiếng contact và chờ đợi, LR cũng bị đổi hết pass nhưng ko bị mất tiền, thế là sau vụ đó đổi lại hết pass, giờ thì cẩn thận hơn ko nên click vào mấy mail lạ vì mình ko nghĩ ra nguyên nhân bị hack

google làm ăn tốt mà, vừa rồi tết xong mình cũng bị hack gmail, liên lạc với google khi ko nhớ câu hỏi bí mật, chỉ nhớ 1 mail trong tổng số 5 mail nó yêu cầu cung cấp, tháng lập mail cũng chỉ nhớ mang máng, chỉ điền chính xác đc tên, lần truy cập cuối cùng (ngày-giờ) , pass truy cập cuối cùng thế là google hỗ trợ lấy lại được gmail,từ khi phát hiện hack gmail đến khi lấy lại đc tk mất vài tiếng contact và chờ đợi, LR cũng bị đổi hết pass nhưng ko bị mất tiền, thế là sau vụ đó đổi lại hết pass, giờ thì cẩn thận hơn ko nên click vào mấy mail lạ vì mình ko nghĩ ra nguyên nhân bị hack

mình thì mất 5 phút nhưng phòng bệnh hơn chữa bệnh bạn, thằng Gmail nó bảo mật kém quá, cho đổi mail phụ lần câu hỏi bí mật, ... nên dễ bị hack, nên dùng zing mail vì lúc đăng kí nó bắt điền Chứng minh nhân dân và mail phụ, cái này ko thay đổi được. Bị gì mình cứ scan CMND lên thôi là lấy lại dc, ko bao giờ bị mất cả trừ phi thằng đó về tận nhà mình thó cái CMND

Nếu LR mà mất tiền thì lấy lại được ko bác ? Em mất chẳng bao nhiêu nhưng hỏi để biết. PP thì ko lo bị mất. Còn LR thì nó reset email là ra 1 đống mật khẩu.

mình thì mất 5 phút nhưng phòng bệnh hơn chữa bệnh bạn, thằng Gmail nó bảo mật kém quá, cho đổi mail phụ lần câu hỏi bí mật, ... nên dễ bị hack, nên dùng zing mail vì lúc đăng kí nó bắt điền Chứng minh nhân dân và mail phụ, cái này ko thay đổi được. Bị gì mình cứ scan CMND lên thôi là lấy lại dc, ko bao giờ bị mất cả trừ phi thằng đó về tận nhà mình thó cái CMND

bạn ơi.thế làm zing me cái paypal đc không.E là tên mail việt nam thằng đó nó chú ý tới mình nhiều lại dễ bị die nữa ..hic...tư vấn giúp mình đi

Mình cũng mới bị hack yaoo với PP, yahoo thì lấy lại được rùi, còn PP thì nó ko nhận được cái mail của mình nữa (cũng chưa verify). Các bác chỉ cách nào cho mình lấy lại được ko, còn tiền trong PP thì có lấy lại được ko?

Mình cũng mới bị hack yaoo với PP, yahoo thì lấy lại được rùi, còn PP thì nó ko nhận được cái mail của mình nữa (cũng chưa verify). Các bác chỉ cách nào cho mình lấy lại được ko, còn tiền trong PP thì có lấy lại được ko?
bạn vào mục forgot password mà làm theo hướng dẫn

Em cũng bị thằng lol nguyenmai hack mất, ko biết no làm đường nào để mà tránh các pác nhỉ?

hix, mình cũng bị hack tk PP rồi. Nó xóa luôn tk PP rồi. Mất mấy chục $$ trong đó. Điên thế.
TK của mình verify rôi mà nó bọn PP ko tìm thấy. Điên thế

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week