Warning Bị hack skype : hienlanhlam2003

chừa nha TK để cùng pass thì ko sao, nhưng đừng có Liên kết cái tài khoản với nhau để nó biết ID thì nó mới mò thôi, TK mình pass giống nhau cả nhưng tài khoản nào ra tài khoản đó có biết pass cũng ko biết id mà mò :p

u wanna talk business i think

ko lẽ chủ thớt tự biên tự diễn ah
mình k thừa thời gian như bạn nghĩ.. topic này càng nhiều ng biết càng tốt.. rất mong những ai từng add skype : hienlanhlam2003 hãy chặn hoặc block skype đó đi ..

mình k thừa thời gian như bạn nghĩ.. topic này càng nhiều ng biết càng tốt.. rất mong những ai từng add skype : hienlanhlam2003 hãy chặn hoặc block skype đó đi ..
1 số người ko để ý thôi mmo có tích hợp sẵn vietkey bên dưới kia kìa

skype của mình toàn auto login chả hiểu sao các bạn suốt ngày bị hack thế nhỉ

cậu này cũng pm mình hỏi pass gì gì đó qua facebook, nhìn kiểu google translate.

Chưa ai bị scam nên ko lên cao trào được,xảy ra thì các boss bắt đầu săn lùng tung tích ngọn ngành mới kịch tính nhỉ:D

cậu này cũng pm mình hỏi pass gì gì đó qua facebook, nhìn kiểu google translate.
ko biết nó người nước nào, nhưng khi nảy nó nhầm lẫn mình là bác thread nên pm mình nói chuyện thì số đt zalo nó là số nước ngoài, nhưng lạ ở điểm tên alo lại có từ Việt Nam, và nó có nhắn 1 số tín nhắn thoại qua zalo cho mình nói Tiếng Anh, nhưng hơi khó nghe vì è è, mà thằng này vui lắm nó nhầm tưởng mình là ông kia nên kêu mình đọc pass mail cái gmail nào đó cho nó, rồi nó trả lại hết acc cho rồi cho thêm tiền nữa, ngồi troll nó max hài, nó cứ cố dụ mình pass mail rồi bảo ko scam đâu nó đang giúp đở mình thôi vui vãi ra, chửi nó như chó nó cũng I'm not scam :)) và tui đang giúp đỡ bạn hãy đọc pass cho tôi :p

xém tí mình quên thằng ôn thần đó nó tưởng nhầm mình là bác nên PM mình lằng nhằng xin pass gmail cái đít gì kìa zalo nó +972526161378 ICQ : 693998926 . 99% là nó tính scam thêm cái pass gmail nào đó của bác ấy nó dụ như đúng rồi luôn như dụ con nít vậy biết là nó đang dụ để scam tiếp tính ko đưa cho bác, nhưng tránh hiểu lầm nên đưa cho bác muốn 8 gì với nó thì 8 .

hỏi ngu phát id @18nguyenthanh là người việt mà. Thằng này chắc scan pass 4rum này à
để mình giải thích giùm, cụ thể ông thread bán 1 acc game cho 1 thằng người nước ngoài hình như là acc Fifa, mà sau khi đưa xong thì thằng nước ngoài ấy nó lấy cái pass ông thread đưa đó nó điền vào mấy cái TK ông thread có LK với cái acc đó và thế là từ acc này loài ra acc khác từ acc khác loài ra acc nọ, vì ông ta để cùng pass mà các mail lại liên kết qua lại với nhau, nên thằng kia nó mò đc pass bác ah, mình có 8 với thằng kia vài chục phút và nó nói chuyện ngáo ngơ lắm, cái này ko phải biên diễn hay gì đâu, nó đọc cho mình 1 mớ ID gmail của ông thread toàn đặt ID giống nhau khác mỗi số

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,683
Latest member
sunwinjp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week