Warning Bị hacker mất nick Paypal cay quá

Marketinger

Junior
Reactions
39
MR
0.569
Tình hình là sáng nay tự dưng vào paypal thì lỗi sai tài khoản. Ấn vào quên mật khẩu bên họ báo lỗi là mail không tồn tại

Chán, vào mail kiểm tra thấy có 1 thông báo từ anh Google là có 1 IP.lạ đến từ Bắc Giang truy cập lúc 1h36 sáng nay. Thôi coi như mất hơn 23$ trong tài khoản paypal của mình ( cũng gần tháng lương của e đó các bác ạ :( )

Chết là cái mail google với mail paypal cùng 1 mật khẩu. Dm thằng chó sao nó biết được mật khẩu nhỉ.

Rút kinh nghiệm lần sau không ra nét đăng nhập tung lung vậy :(

Tình hình là sáng nay tự dưng vào paypal thì lỗi sai tài khoản. Ấn vào quên mật khẩu bên họ báo lỗi là mail không tồn tại

Chán, vào mail kiểm tra thấy có 1 thông báo từ anh Google là có 1 IP.lạ đến từ Bắc Giang truy cập lúc 1h36 sáng nay. Thôi coi như mất hơn 23$ trong tài khoản paypal của mình ( cũng gần tháng lương của e đó các bác ạ :( )

Chết là cái mail google với mail paypal cùng 1 mật khẩu. Dm thằng chó sao nó biết được mật khẩu nhỉ.

cậu làm gì mà lương tháng 500k thế, sao sống

contract vs pp show cái mail bị hack tk với địa chỉ ip đăng nhập lạ cho nó xem sao :p:p

Nhưng mình thấy google thông báo lần truy cập gần đây trên thiết bị với địa điểm khá chính xác mà bạn
t dùng dcom nè :V
đang ở HN ip ở cần thơ

ngày trước cũng bị hack mất paypal + nó close luôn acc => call lên paypal 1 tuần, nó hold giao dịch cũ, chuyển tiền qua acc mới rút ngon lành :D

mình hay đặt pass dễ. vì ỷ lại bảo mật qua số điện thoại. :) Pass PayPal thì kiểu 1@2@3@4@5@6mn:cool::cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week