Ask Bị khiếu nại bản quyền vô lý?

thế kiện ko thành là mất chanel à bạn

Cái này chính là cái google đặt ra nhằm lọc bớt những thành phần đi phá hoại. Nếu thực sự họ sở hữu video và chứng minh được là họ sỡ hữu thì họ report mình chịu thôi. Còn nếu họ report láo, google rất ghét kiểu này và họ thẳng tay khóa thẳng kênh của ai mà report láo đó bạn.

bác tạo 1 acc ngoài net click vào ad nó 1000 lần cho nó ra đảo đi ^^:D
hạng tiểu nhân thì cho nó chết không cần biết nguyên nhân ^^
chứ bác không cần tố cáo chi mệt 1 video nó tạo cho tầm 1000 2000 click trong 1 ngày là nó ra đảo à ^^

bác tạo 1 acc ngoài net click vào ad nó 1000 lần cho nó ra đảo đi ^^:D
hạng tiểu nhân thì cho nó chết không cần biết nguyên nhân ^^
chứ bác không cần tố cáo chi mệt 1 video nó tạo cho tầm 1000 2000 click trong 1 ngày là nó ra đảo à ^^

duyệt nè bạn thớt ơi. cứ làm theo cách của bạn này bảo đảm 100% nó hết dám bố láo với bạn :D

phá acc ga của nó đi, đến khi nó xin lỗi thì thôi, nó mà làm tôi vậy thì, nói thật là ác GA của nó đi lâu rồi, rõ ràng nó lấy video của mình up lại rồi lại report video mình để video nó đc nhiều view, nó chơi trò vậy với cậu, chẳng lẽ để im sao?:)

phá acc ga của nó đi, đến khi nó xin lỗi thì thôi, nó mà làm tôi vậy thì, nói thật là ác GA của nó đi lâu rồi, rõ ràng nó lấy video của mình up lại rồi lại report video mình để video nó đc nhiều view, nó chơi trò vậy với cậu, chẳng lẽ để im sao?:)
ra ngoài quán nét rồi ngồi click vào quảng cáo của nó 1000 lần á :rolleyes:

éo bao giờ chơi với VN...lỡ rồi cho nó die cmn gà luôn đi

cần gì phải ra ngoài quán net ở nhà chơi luôn vẫn ổn :)

mún nó ko ăn cắp bản quyền thì cho chữ ký dưới video là đc chứ gì, đâu có gì khó
quan trọng video này bản quyền thuộc về HTV3 dù có kiện tụng cũng ko ăn thua đâu 2 bên cùng chết, mình đã thử qua rồi

chỉ sợ nó cũng chơi lại mình như thế thui :(
channel đã bị reporf thế rồi thì bỏ luôn đi, với lại chơi channel fim VN thế này ko thọ đâu

Tự làm Video rùi đóng mộc bản quyền xong up lên, đố cha đứa nào dám report :D:D:D
chẳng ăn thua đâu bạn nếu nó đã muốn chơi bạn thì đóng kiểu gì cũng die nếu đó ko phải video chính chủ
Thì mình có nói là tự làm Video rùi đóng mộc bản quyền của mình thì sợ ai report nữa chứ mà :p:p:p

Cài cái Check4change ( Auto refesh ) thêm cái tool auto click nữa. Chuẩn bị đi ngủ cắm VPS. Ngủ dậy là xong :D
KO thì code cái Imacros cho nó khỏe

Thì mình có nói là tự làm Video rùi đóng mộc bản quyền của mình thì sợ ai report nữa chứ mà :p:p:p

Có cách nào đóng dấu nhanh ko cậu. Mỗi lần quăng vô tool xong chờ nó Export ra lâu quá

Có cách nào đóng dấu nhanh ko cậu. Mỗi lần quăng vô tool xong chờ nó Export ra lâu quá
làm video bằng cái gì bạn ? cho 1 dòng chữ đại diện kênh cái là ok. tên chanel chẳng hạn thấy đơn giản mà,chẳng thằng nào giám reup video đó

Đảm bảo với bạn. Trong 2 ngày nữa acc GA của nó sẽ die :D
Thôi các bác ơi. em không muốn nó cũng phá acc em đâu :D Để em cảnh cáo nó đã. Cho nó 1 cơ hội nếu nó mà report em tiếp thì em sẽ nhờ các bác xử lý dùm :) Thanks nhiều ạ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week