Ask Bị khóa kiếm tiền của tất cả các kênh

quantr247

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Em mới tham gia adsense nên còn thắc mắc, các bác cho em hỏi giờ phải làm sao.
Em có 1 tài khoản gmail -> lập 3 chanel. Có 2 chanel mỗi cái bị mấy gậy rồi. Còn 1 chanel thì chưa bị gậy nào. Nhưng hôm nay vào thì nó khóa kiếm tiền của cả 3 chanel của em.
Các bác cho em hỏi là giờ nếu em lập gmail mới để bắt đầu lại, thì các thông tin khi đăng ký adsense có giống cái gmail bị khóa được không? Nếu không được thì phải đăng ký lại như thế nào?
Cảm ơn các bác!

Theo em bác dùng gmail khác, tên người nhận thanh toán khác, thôi thì vợ con bố mẹ gì đấy mà lấy thông tin thôi, địa chỉ khác . Nói chung nếu lấy đúng thông tin cũ hình như thằng google nó cũng phát hiện ra. Trước em bị khóa một cái mà lập lại theo tên cũ địa chỉ cũ không đươc chấp nhận haizzz. Giờ thì không biết thế nào. Em mới chơi lại Youtube video tự làm hết nên chưa dính gậy nào :)

mình cũng vừa bị , ngồi test cả 3,4 ngày mới phát hiện ra lỗi reup ko dính bản quyền bên thứ 3 , tạo 10 cái gmail , 10 kênh youtube , mỗi kênh là mỗi loại khác nhau , mỗi kênh reup 1000 videos , hôm nay ngồi up full 10000 videos hết tất cả các kênh ( kiểm tra lại lần nữa thấy ngon lành hết :D ), chiều ăn cơm xong thấy banned hết nick luôn ( kêu là spam quá nhiều videos :D ) :D vãi bọn youtube :D

Last edited:
xóa hết các kênh dính bản quyền & bị tắt kiếm tiền đi, làm kênh mới, gmail mới, adsense cũ vẫn dc :"D trc mình cũng dính, bị 1 kênh các kênh khác bị tắt 1 loạt :"))

b vào net đi, vào xong là chấm than hết, bật $ lên ngay đc, ko lo bị tắt kiếm $
http://goo.gl/YJ8Utf

nói như bác vậy thì chơi ga tuy được ăn 1000% từ youtube nhưng nhiều bắt lợi vì ga thuộc của goggle còn chơi network thì nó có thể bao che một số nhược điểm nhỏ và phải chia phần % với nó nhưng lại được lợi từ ít bị hạn chế hơn . như vậy là mới chơi nên chiến gà thì tốt hơn nếu như không muốn bi ban acc sớm .còn khi đã pro thì chơi ga thì ngon hơn

bạn dùng chung 1 gmail làm channel thì đúng rồi nó trảm hay thẻ channel nào thì nó sẽ check luôn những channel kia và sút luôn k cần báo thì phải

Ga là gì vậy các chàng trai?

mình cũng vừa bị , ngồi test cả 3,4 ngày mới phát hiện ra lỗi reup ko dính bản quyền bên thứ 3 , tạo 10 cái gmail , 10 kênh youtube , mỗi kênh là mỗi loại khác nhau , mỗi kênh reup 1000 videos , hôm nay ngồi up full 10000 videos hết tất cả các kênh ( kiểm tra lại lần nữa thấy ngon lành hết :D ), chiều ăn cơm xong thấy banned hết nick luôn ( kêu là spam quá nhiều videos :D ) :D vãi bọn youtube :D
Thánh spam

ngồi 3-4days mà lách đc block world wide thì giỏi thật :D

khóa kiếm tiền thôi chứ chưa khóa kênh bạn ơi!!!
nó khóa luôn rồi.

bên Youtube thông báo là sau 6 tháng nếu mà tất cả các kênh liên kết với Adsense đều ở trạng thái tốt thì nó sẽ kích hoạt lại chức năng kiếm tiền!!!
nó bảo thế nhưng ít khi nó kích lại lắm, nếu b dùng adsense cho nhiều kênh cùng 1 mail

Mình cũng dính chưởng 1 channel giống b, sau đấy n khóa vĩnh viễn luôn r
Các bác cho hỏi kênh đó bị khóa có ảnh hưởng đến mấy channel khác k :-s

unikey hong
cac thim cho hoi, channel tao 4/9 vao life 6/9 thi bao gio duoc pay ? 30 ngay sau khi tham gia hay duoc pay vao 20-31 thang do luon? pay no co bao mail ko

nói như bác vậy thì chơi ga tuy được ăn 1000% từ youtube nhưng nhiều bắt lợi vì ga thuộc của goggle còn chơi network thì nó có thể bao che một số nhược điểm nhỏ và phải chia phần % với nó nhưng lại được lợi từ ít bị hạn chế hơn . như vậy là mới chơi nên chiến gà thì tốt hơn nếu như không muốn bi ban acc sớm .còn khi đã pro thì chơi ga thì ngon hơn
điều kiện để tham gia net là gì ạ bác, vừa mới lập có tham gia được ko bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week