Ask Bị khóa tài khoản adsense

truongtn7187

Legendary
Verified
Reactions
453
MR
21.172
$75.00
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tài Khoản Google AdSense Bị Vô Hiệu
Xin chào!

Với các chương trình quảng cáo, chúng tôi cố gắng tạo ra một môi trường trực tuyến mang lại lợi ích cho nhà xuất bản, nhà quảng cáo và người dùng. Vì lý do này, đôi khi chúng tôi phải thực hiện hành động đối với những tài khoản cho thấy hành vi hướng đến người dùng hoặc nhà quảng cáo có thể gây tác động tiêu cực đến nhận thức về môi trường này. Trong trường hợp của bạn, chúng tôi đã phát hiện hoạt động không hợp lệ trên tài khoản AdSense của bạn và do đó tài khoản của bạn đã bị vô hiệu.

Chúng tôi bị giới hạn lượng thông tin mà chúng tôi có thể cung cấp về vi phạm cụ thể của bạn. Chúng tôi hiểu rằng có thể bạn muốn biết thêm thông tin về hoạt động tài khoản của mình. Tuy nhiên, để bảo vệ hệ thống phát hiện độc quyền của chúng tôi, chúng tôi không thể cung cấp thêm chi tiết.

ai có kinh nghiệm gởi biểu mẩu giúp mình với !

tạo mới thôi :(
vừa gởi đơn mà chưa nghiên cứu kĩ, hjc

Khi chúng tôi nhận được khiếu nại của bạn, chúng tôi sẽ nỗ lực hết mình để nhanh chóng thông báo cho bạn và sẽ thực hiện hành động thích hợp, nếu cần. Tuy nhiên, vui lòng hiểu rằng chúng tôi không thể bảo đảm rằng tài khoản của bạn sẽ được phục hồi.

Khi chúng tôi đã ra quyết định về khiếu nại của bạn, các khiếu nại khác sẽ không được xem xét và bạn có thể không nhận được thêm bất kỳ liên lạc nào từ chúng tôi.

chuẩn bị tốn 20 củ cho gà đã pin đi cậu chưa pin cũng 6 củ rùi mà éo xóa mail góc được nên cực kỳ nguy hiểm chỉ nên mua đã pin

chuẩn bị tốn 20 củ cho gà đã pin đi cậu chưa pin cũng 6 củ rùi mà éo xóa mail góc được nên cực kỳ nguy hiểm chỉ nên mua đã pin
Thôi xong rồi. Anh tìm nỗi nhớ , anh tìm quá khứ , nhớ lắm ký ức anh và em , theo bác KTPTeam nói là chuẩn nhất đấy
cám ơn các bác nhưng vẫn hy vọng dù rất là mong manh dể vỡ ! nếu tài khoản mở lại thành công và nhận đc tiền em sẽ biếu các bác tiền càfe đọc mmo ^^

cám ơn các bác nhưng vẫn hy vọng dù rất là mong manh dể vỡ ! nếu tài khoản mở lại thành công và nhận đc tiền em sẽ biếu các bác tiền càfe đọc mmo ^^
Youtube hay gì bạn, vô phương thôi mình vừa die xong, đã kháng như nó báo ko thể khôi phục, vì mình sơ ý ko Check GA ngày hôm đó mà dính phốt cay

tớ thì click tặt boot mà tháng trước nhận tiền tháng này chơi cuối tháng gấp quá hức
vậy thì chức mừng bạn, ko khôi phục được đâu nha, nó đã gữi mail như vậy thì 99.99% die 0.01% kia là do thằng xét đơn cho bạn nó vừa trúng xổ số nên vui tính tha bạn thôi :p
Tớ năn nỉ nó ỉ ôi thiêu điều lạy nó mà nó còn ko xét cho đấy :oops:

vậy thì chức mừng bạn, ko khôi phục được đâu nha, nó đã gữi mail như vậy thì 99.99% die 0.01% kia là do thằng xét đơn cho bạn nó vừa trúng xổ số nên vui tính tha bạn thôi :p
Tớ năn nỉ nó ỉ ôi thiêu điều lạy nó mà nó còn ko xét cho đấy :oops:
cầu mong cho mọi sự bình an đi ^^

cầu mong cho mọi sự bình an đi ^^
vái ông địa đi bạn, mình thì hết cứu đc rồi vì kháng ko thành rồi
Cảm ơn bạn đã cung cấp thông tin bổ sung trong kháng cáo của mình, chúng tôi đánh giá cao việc bạn tiếp tục quan tâm tới chương trình AdSense. Sau khi xem xét kỹ lưỡng dữ liệu tài khoản và chú ý đến phản hồi của bạn, các chuyên gia của chúng tôi xác nhận rằng chúng tôi không thể phục hồi tài khoản AdSense của bạn.
đời quá nhọ :))

bạn tự boot click hay bị click tặc, nếu click tặc thì khả năng sống cao, tự click thì "hô bắn" thôi :v

click tặc làm sao sống vừa kháng nó báo là ko đc :(
click tặc thì mình đã bị và kháng thành công rồi
còn muốn chống nó thì, nên tìm hiểu về analytic nhé

Chăn Gà mà bác boot với cheat nó vậy, ăn không được miếng da gà luôn rồi.
Ai thì cũng có khả năng cheat, nhưng riêng thằng google, bỏ ý định ấy nếu muốn nhận tiền từ nó :p
Có 1 acc Content đã pin, đã nhận 1k$ bác nào mua thì inbox cái giá, trung gian giao dịch nha :D

Chăn Gà mà bác boot với cheat nó vậy, ăn không được miếng da gà luôn rồi.
Ai thì cũng có khả năng cheat, nhưng riêng thằng google, bỏ ý định ấy nếu muốn nhận tiền từ nó :p
Có 1 acc Content đã pin, đã nhận 1k$ bác nào mua thì inbox cái giá, trung gian giao dịch nha :D
có người vẫn cheat đc đấy thôi có điều toàn âm thầm :(
Tiền của thánh Gồ mà còn ăn đc thì các thím đó toàn thánh của thánh

mình cũng bị khóa GA
giờ video trên youtube toàn 1 triệu views, 2 triệu views mà ko biết lm cách nào mở đc :(
mình chưa kháng cáo bao giờ, ai có mẫu kháng cáo cho e xin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week