Bị limit hơn 1 năm trước. Xin cách giải quyết:D

USD.Finder

Senior
Reactions
72
MR
0.045
1 Năm trước mình có bán 1 chút PP (nguồn sạch) cho 1 người, tự nhiên 2 tuần sau acc PP của mình bị limit (như hình dưới). Lúc đó mình không hiểu vì sao acc của mịnh bị limit nữa. Hỏi về mail PP thì PP chẳng thấy hồi âm gì cả. Thế là mình quyết định bỏ acc đó.

Hôm ngày hôm này mình đăng nhập thì nó lại thông báo như thế này (đã hơn 1 năm rồi - từ tháng 8 năm ngoái). Hỏi mọi người mình có thể gỡ đc ko ?.

Rất mong các bác giúp đỡ ạ.

Xin cảm ơn các bác rất nhiều.

Acc paypal của mình cũng bị tương tự :( mới bị hkia bh nhìn bạn này nản cmn hẳn

Căn bản năm ngoái mình nghĩ acc của mình bị limit vĩnh viễn nến mình đã bỏ, giờ mình đăng nhập lại thì nó lại hiện thông báo như hình 2 ở trên topic kia, mình nghĩ giờ cái thông báo kia có thể gỡ đc, giờ mình chưa biết làm thế nào đẻ gỡ limit thôi.

Acc của mình chỉ còn hơn 1$ thôi. Mình ko tiếc số tiền đó mà là tiếc cái acc đó. Mong các bác giúp đỡ ạ

Limit không cho kháng cáo, bỏ acc đi b

Căn bản năm ngoái mình nghĩ acc của mình bị limit vĩnh viễn nến mình đã bỏ, giờ mình đăng nhập lại thì nó lại hiện thông báo như hình 2 ở trên topic kia, mình nghĩ giờ cái thông báo kia có thể gỡ đc, giờ mình chưa biết làm thế nào đẻ gỡ limit thôi.

Acc của mình chỉ còn hơn 1$ thôi. Mình ko tiếc số tiền đó mà là tiếc cái acc đó. Mong các bác giúp đỡ ạ
Cái hình 2 bạn đọc dòng chữ cuối cùng nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back