Warning Bị lừa dạy offer kiếm thêm 30$/tuần

chia bùn cùng thớt... nếu dễ ăn thế thì VN giàu rùi :D
Rút kinh nghiệm lần sau vậy ! Thực lòng chi muốn tìm hiểu thêm về offer chỉ mong có thể kiếm thêm chút ít vào thời gian rảnh thôi.
Tại mình thấy topic của mình cũng nhiều bạn newbie có cùng suy nghĩ như mình nên post lên đây chứ nói ra thì mình bị cười thêm thôi chứ được gì.

Contact mình trước mà bạn, mình lập topic để tìm người hướng dẫn thôi. Với có spam mail cho mình nữa.
Vậy là đủ hiểu:eek:

không sao hết , mình đã tìm được sư phụ dạy youtube và mua 2 cái VPS về học nhưng đến giờ mình vẫn chưa làm gì VPS vẫn để treo không làm gì cả , Rất là máu học nhưng cuôi cùng lại lọ mọ với captcha :(:(:(

nên kiếm admin tuyển mem mà xin vào làm bạn nà. họ đào tạo+cài máy free. chỉ mất tiền sock. nhóm mh cũng đang tuyển nhưng hàng đợt này đang kém nên sợ bạn ko trụ nổi. =))

Điều này chứng tỏ 2012 2013 ít scam. Chủ thớt nghỉ ngơi tới lúc quay lại nghĩ là lòng người vẫn như xưa => Dính phốt
=> Con người ngày càng tha hóa biến chất. Cam là giống cây có tiềm năng phát triển.

600k 1 tuần mà nhận phí có 500k, nghe có vẻ ngon nhỉ :D
p/s: có thánh nào nhận e với =]]

không sao hết , mình đã tìm được sư phụ dạy youtube và mua 2 cái VPS về học nhưng đến giờ mình vẫn chưa làm gì VPS vẫn để treo không làm gì cả , Rất là máu học nhưng cuôi cùng lại lọ mọ với captcha :(:(:(
vps cấu hình sao vậy bn, ko dùng có thể bán rẻ mình 1 con đi :D

Mình đâu cần nhiều như vậy đâu chỉ 1/2 30$ đối với mình là tốt quá rồi.
ý của mình là làm gì có chuyện dể ăn zị, 30$ 1 tuần mà thu phí dạy 500k @@

Lời khuyên cho những bạn newbie là thay vì các bạn bỏ tiền ra học của người này người nọ để rồi tiền mất tật mang thì sao không bỏ time ra để tự tìm tòi và học hỏi ở trên mạng có sẵn cả rồi, chẳng qua là do các bạn lười không muốn tìm kiếm mà thôi.

Sư với chả Phụ VL

Lời khuyên cho những bạn newbie là thay vì các bạn bỏ tiền ra học của người này người nọ để rồi tiền mất tật mang thì sao không bỏ time ra để tự tìm tòi và học hỏi ở trên mạng có sẵn cả rồi, chẳng qua là do các bạn lười không muốn tìm kiếm mà thôi.
Xin ghi nhận, nhưng nó cũng chỉ là một khía cạnh của vấn đề, nếu nói như bạn thì ai sẽ làm thầy chứ. Cái gì cũng có 2 mặt mà. Nhờ người khác đã có kinh nghiệm thì mình đở tốn thời gian và tiếp cận công việc nhanh hơn.

vãi cả không nên chuyển hết 1 lần :D, chắc lần sau lại cchyển trước mà chỉ 1 nửa quá :confused:
Nói vậy chứ nếu giao dịch kiểu đó thì "ông thầy" kia ko cho vào lớp thì sao. Trong khi "học trò" lại nôn nóng muốn học, ai ngờ ông thầy này lại là ông thầy lúi.
Chia buồn cùng thớt, gặp người tham lam và không có lương tri rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week