Ask Bị lừa thật vì nghe cách làm admin offer

newmemgirl2

Senior
Reactions
81
MR
0.626
Đây là topic mình đã thuê anh choisungnam http://mmo4me.com/threads/huong-dan-admin-site-offer-co-hoi-trong-tam-tay.169594/
thật sự thì hồi đó mình cũng có làm thuê cho admin và cũng bị làm kiệt sức, tới 1 hôm thì mình đọc được topic của anh choisungnam có làm site offer, lúc đầu thì cũng hăng say giúp đỡ mình lắm.Mình làm được 2 tháng thì host nó hết hạn.Mình mới kêu anh choisungnam đổi qua hostator cho mình.Ngờ đâu dụ mình nạp 100$, bây giờ host mình ko còn vào đc nữa.Bị suppened.Rồi cái cách đây nửa tháng hỏi mình mượn 1tr mà ai ngờ đâu, nghĩ ổng cũng tốt mà giờ ổng ác với mình như vậy, mình biết làm trên mạng scam nhiều nhưng mình đâu có nghĩ là ổng ác với mình như thế này đâu.
khổ lắm, mình khóc nãy giờ, giờ thật sự suy sụp lắm.

chú ko coi hình mình up trong topic đó à , nó đi xin code mình nó sua lại đem sell đấy :D , ta chửi bên đó cả mấy pages .up luôn cả log chat thế mà có mấy thánh éo biết gì bảo ta phá rối

Em giờ có up lên cũng chả giải quyết đc gì, tiền thì mất có chụp thì cũng có lấy lại đc đâu

bạn nói như vậy thì không có bằng chứng sẽ bị tội vu khống đó, úp lên đi bạn gái

bạn nói như vậy thì không có bằng chứng sẽ bị tội vu khống đó, úp lên đi bạn gái
Anh nói em sao cũng đc, em cũng ko muốn post, trời biết , đất biết mà anh. em viết để thỏa nỗi lòng của em thôi, nói lên đây đc thì sẽ giải tỏa đc nhiều lắm, hihi:)

Đây là topic mình đã thuê anh choisungnam http://mmo4me.com/threads/huong-dan-admin-site-offer-co-hoi-trong-tam-tay.169594/
thật sự thì hồi đó mình cũng có làm thuê cho admin và cũng bị làm kiệt sức, tới 1 hôm thì mình đọc được topic của anh choisungnam có làm site offer, lúc đầu thì cũng hăng say giúp đỡ mình lắm.Mình làm được 2 tháng thì host nó hết hạn.Mình mới kêu anh choisungnam đổi qua hostator cho mình.Ngờ đâu dụ mình nạp 100$, bây giờ host mình ko còn vào đc nữa.Bị suppened.Rồi cái cách đây nửa tháng hỏi mình mượn 1tr mà ai ngờ đâu, nghĩ ổng cũng tốt mà giờ ổng ác với mình như vậy, mình biết làm trên mạng scam nhiều nhưng mình đâu có nghĩ là ổng ác với mình như thế này đâu.
khổ lắm, mình khóc nãy giờ, giờ thật sự suy sụp lắm.
cần thì inbox anh, anh giúp cho cái domain với host làm lại từ đầu, thấy con gái thấy tội tội sao ấy, ai lại đi scam con gái cơ chứ.

- lúc này chắc em cần 1 bờ vai bên cạnh để an ủi.
- thế giới này sao co nhiều loại người như zậy nhỉ. rõ chán.

Anh nói em sao cũng đc, em cũng ko muốn post, trời biết , đất biết mà anh. em viết để thỏa nỗi lòng của em thôi, nói lên đây đc thì sẽ giải tỏa đc nhiều lắm, hihi:)
Hix, có quyền gì đâu mà nói bạn gái chớ, đó là luật mà, giải tỏa vậy tốt đó! cũng đang bực bội trong người đây :3

Không phải là tin hay không
Vì mình từng dc ông này support
Thấy cũng nhiệt tình
Giờ bạn nếu có thì đua lên
Thứ 1 là chứng minh dc bạn bị lừa hay không
Thư 2 là đe các newbie về sau bít mà tránh
Thứ 3 là bạn ns như thế này, ko có bằng chứng thì giống vu khống quá, nếu ko có thì tội người ta
Mình o giua nen ngĩ vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week