Suggest Bị Net đòi lại tiền >PP limit. ai giúp mình trả công cao ạ

LucDien

Junior
Reactions
10
MR
0.135
tình hình là e bị thằng Net offer nó pay nó kêu tracffic fraud nên đòi lại tiền. làm PP limit bác nào có kinh nghiệm giúp e ạ. limit 3 bước ạ. em xin hậu tạ hậu hĩnh ạ

Attachments

• limit pp.PNG
    limit pp.PNG
    18.2 KB · Views: 298
tình hình là e bị thằng Net offer nó pay nó kêu tracffic fraud nên đòi lại tiền. làm PP limit bác nào có kinh nghiệm giúp e ạ. limit 3 bước ạ. em xin hậu tạ hậu hĩnh ạ

Step rất ư là dễ mà b

Cái này dễ mà, Up cái CMND vơi cái Hóa đợn điện thoại.
Rồi nó send cho cái mail bắt giải trình những Transaction ID nào thì giải thích thôi.

Nhưng mà Net nó đòi lại thì có gỡ được k ạ?
3Step như thế thì nhẹ mà, chắc ko sao đâu.
Up hóa đơn tiền mạng mang tên bố e có được k bác?
Cái gì mà mà có tên + địa chỉ của c á. Bữa tớ up cái hóa đơn điện thoại.
C có thể up hóa đơn tiền mạng đồ chẳng hạn.

3Step như thế thì nhẹ mà, chắc ko sao đâu.

Cái gì mà mà có tên + địa chỉ của c á. Bữa tớ up cái hóa đơn điện thoại.
C có thể up hóa đơn tiền mạng đồ chẳng hạn.
Cậu có kinh nghiệm có thể giúp tớ chứ
tớ gửi cậu it $

Lậy mấy thánh , Chea.t nên net nó dis chứ có phải bình thường bị limit đâu mà vào kêu dễ .Quan trọng là bước 3 kìa , up dc cái proof chứng minh nguồn gốc chính đáng số tiền đã nhận , chứng minh ko chea.t o_O

mà địa chỉ của e là địa chỉ phòng trọ nên chứng minh thế nào được ạ. giờ add thêm address vào thì sao các bác ơi?

mình đang reply FB với thớt

mình kháng cáo lại win 100% ko bị mất $$$, thằng Net ko đòi lại đc của bạn, xử lý vài chục vụ cho khách chưa thua trận nào

bằng chứng 1 vụ giúp 1 khách của mình win 3k$ cũng bị net offer đòi lại giống bạn:

https://mmo4me.com/threads/chia-vui-moi-thang-khang-cao-dispute-gan-3k-paypal.210347/

• Step 1 :UP CMND or GPLX ( phải phù hợp với info reg paypal tên + ngày tháng năm sinh )
  • Step 2: cung cấp cho nó giấy tờ phụ hợp địa chỉ dùng để reg PP. Nếu đó là địa chỉ nhà thì gửi bill điện, nước, internet, bệnh vện, sao kê bank phải có dấu mộc và chữ ký, gửi kèm CMND của cha mẹ, anh chị đứng tên trên bill. Nếu đó là address bạn ở trọ thì xin xác nhận tạm trú của chính quyền địa phương và chủ nhà trọ. Ngoài 2 TH này thì phải fake bằng PHOTOSHOP
  • Step 3: Cung cấp thông tin nguồn tiền, công việc làm ra tiền mà nó yêu cầu. Tất cả payment chụp hình invoice # XXXX paid $XXXX ngày tháng XXXX đến email paypal XXXX, net nào paid cũng có invoice kiểu này, nếu mua bán ko invoice thì giải trình bằng hình chụp giao dịch or chat
Đó là cách gỡ 3 step này rất chi tiết, cái nào ko có proof thì phải fake proof. Còn việc tranh chấp này chia làm 2 TH:

1. Tiền tranh chấp còn trong balance, chưa xài tới, bạn gửi invoice paid từ Net kèm hình status traffic nếu có proof nguồn traffic nữa thì khả năng WIN cực kì cao (cái nào ko có thì phải nhờ người fake doc). Nếu Net cung cấp được report fraud từ nhà quảng cáo thì miễn cứu mọi hình thức
  2. Tiền đã sử dụng âm quá lớn, bạn cung cấp như TH 1 thì khả năng WIN gọi là supper cao
Lưu ý: Giờ paypal khác xưa nhiều, dù gỡ limited đc hay ko nhưng chỉ cần có report fraud từ nhà quảng cáo thì sau này cũng ăn tiếp 180 days vì nguy cơ gian lận cao trong tương lai

Last edited:
  • Step 1 :UP CMND or GPLX ( phải phù hợp với info reg paypal tên + ngày tháng năm sinh )
  • Step 2: cung cấp cho nó giấy tờ phụ hợp địa chỉ dùng để reg PP. Nếu đó là địa chỉ nhà thì gửi bill điện, nước, internet, bệnh vện, sao kê bank phải có dấu mộc và chữ ký, gửi kèm CMND của cha mẹ, anh chị đứng tên trên bill. Nếu đó là address bạn ở trọ thì xin xác nhận tạm trú của chính quyền địa phương và chủ nhà trọ. Ngoài 2 TH này thì phải fake bằng PHOTOSHOP
  • Step 3: Cung cấp thông tin nguồn tiền, công việc làm ra tiền mà nó yêu cầu. Tất cả payment chụp hình invoice # XXXX paid $XXXX ngày tháng XXXX đến email paypal XXXX, net nào paid cũng có invoice kiểu này, nếu mua bán ko invoice thì giải trình bằng hình chụp giao dịch or chat
Đó là cách gỡ 3 step này rất chi tiết, cái nào ko có proof thì phải fake proof. Còn việc tranh chấp này chia làm 2 TH:

1. Tiền tranh chấp còn trong balance, chưa xài tới, bạn gửi invoice paid từ Net kèm hình status traffic nếu có proof nguồn traffic nữa thì khả năng WIN cực kì cao (cái nào ko có thì phải nhờ người fake doc). Nếu Net cung cấp được report fraud từ nhà quảng cáo thì miễn cứu mọi hình thức
  2. Tiền đã sử dụng âm quá lớn, bạn cung cấp như TH 1 thì khả năng WIN gọi là supper cao
Lưu ý: Giờ paypal khác xưa nhiều, dù gỡ limited đc hay ko nhưng chỉ cần có report fraud từ nhà quảng cáo thì sau này cũng ăn tiếp 180 days vì nguy cơ gian lận cao trong tương lai
thanks bác nhiều!

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,941
Latest member
789windqcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week